สั่งพิมพ์

!!เปิดประมูล&ขาย เริ่มต้น 8 บาท เท่านั้นเท่านั้น นาฬิกาแบนเนม รองเท้า กระเป

!!เปิดประมูล&ขาย เริ่มต้น 8 บาท เท่านั้นเท่านั้น นาฬิกาแบนเนม รองเท้า กระเป

[center]ประกาศ  Ple-shop เปิดประมูล แล้วจ้า  ราคา เริ่มต้น 8 บาท เท่านั้น!!อย่าลืมสมัครล็อคอินเข้ามาประมูลกันนะ

http://www.ple-shop.com/shop/  

[/center]
[center]ทางร้านเรามีทั้งขายและประมูล ให้พี่น้องร่วมสนุกกันทุกวัน[/center]

[center]
สินค้าเรา updata ทุกเดือน เข้าใหม่ทุกเดือน   เรามีหน้าร้านหน้าเวปกระรันตี ไม่ซื้อไม่ว่าจ้าเข้ามาเยี่ยมชมกันก่อนนะ เรามีสินค้ามากกว่า 100แบบ เชิญเข้ามาชมกันก่อนจ้า สงใสอะไร pm หรือ เมล หรือจะโทรสอบถามก็ได้ครับ พ่อค้าแม่ค้า ใจดีจ้า

เป็นสินค้านำเข้าทุกชิ้น และหิ้วเองไม่ผ่านพ่อค้าคนกลาง เรากล้า คิดกล้าลดราคา ให้ท่านเมือท่านสนใจ ติดต่อเข้ามาหาเรา   เชิญเยี่ยมชมและพูดคุยกันได้ก่อนจ้า ขายแบบมืออาชีพ รับประกันความสวย รับประกันความงาม เราทั้งขายและประมูล ออกมากกว่า 1,000 เรือน สินค้าไม่ดีเรารับประกันเปลี่ยนคืน หรือ จ่ายเงินคืนเต็มจำนวน  เรามีทั้งขายและนำมาประมูล เราไม่ยอมให้เจ้าให้ขายถูกกว่าเราแน่นอน  Apple-Shop เจ้าเก่าจ้า รับกันจากเวปที่ประมูลของอยู่ ple-shop  ด้วยความกระรันตี 5ดาว
@@ ขาย กางเกงยีน Levi's /นาฬิกาดังแบนเนม เกรด A  -  มิลเลอร์/กระเป๋าแบนดัง  เชิญที่เวปเลยจ้า

http://www.ple-shop.com
[/center]

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 10-7-2012 17:13

www.ple-shop.com

><><> . 1    RADO BACK LADY  ราคาเริ่มต้นสุดคุ้ม  เปิดราคา  999 บาท 
============================
= DESCRIPTION:
= Movement : Quartz
= Size : 33 mm LADY SIZE  ไม่รวมเม็ดมะยม
=  งาน Body Swiss
= ตัวเรือน ทำจากเซรามิก แท้กันรอย หน้าปัด  กระจก  Sapphire แท้กันรอย
= ตำแหน่ง 3 น.แสดงวันที่  สัปดาห์
= ขอบหน้าปัดฝังเพชร 2k สวยวิ้งทั้งเรือน
= ตัวล็อคและสายเหมือนแท้ เรือนจริงสวยมากๆครับ
= วัสดุและน้ำหนักดีใกล้เคียง Original
= งานสวยในราคาเบาๆ สุดคุ้มแนะนำเลยครับ

=================================================================================================

><><> 2. tag heuer carrera  เปิดราคา  699 บาท
= DESCRIPTION :
= Movement : Automatic
= Size : 40 mm. ไม่รวมเม็ดมะยม
= ตำแหน่ง 3 น. แสดง ชม
= ตำแหน่ง 6 น. แสดง กลางวัน กลางคืน
= ตำแหน่ง 9 น. กลไล
= เรียบๆสวยมากครับ
= ตัวเรือน เม็ดมะยม Stainless Steel
= สายยางเกรด A
= วัสดุและน้ำหนักดีใกล้เคียง Original
=======================================

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อัพ

ๆอัำw

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ีup หน่อยนะ