สั่งพิมพ์

สนุกสนุชิล ๆ คร้าบ(สำหรับคนเคารพสมิงครับ)

ผมอาจจะดูแย่ในคราวนั้น  ที่ไม่มีคนเข้าใจเราสักวัน

ที่พึ่งพิง ที่พักจริง  ขอบคุณที่เมตตากรุณาทุกทุกสิ่ง

หัวใจเรายึดไว้ในคำว่า  สมิง 

โอกาสอาจจะมีไม่มาก                   แต่ผมก็ทำมันได้ไม่ยาก

แม้จะต้องฝ่าความลำบาก             นี้คือความจริงออกจากปาก

ขอบคุณทุกทุกโอกาส                    สัญญาข้าบอกฝาก

CPพี่เป็นดีผมขอคารวะ                  ผมนั้นไม่บังอาจคิดไปปะทะ

ลูกผู้ชายบอกกล่าว สมิง  นี้ละผู้ชนะ     ที่ทุกคนต้องคำนับบบบบบ 

ขอบคุนพี่พี่ มากนะครับ ที่ให้ผมมาอยู่ที่ตรงนี้อีกครัง

ขอบคุนยูม่า น้องเป็นคนที่ดีจิงจิง      ขอบคุนมากมากครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 สู้ๆคับ 21-2-2011 18:50