สั่งพิมพ์

สนุกสนุชิล ๆ คร้าบ(สำหรับคนเคารพสมิงครับ)

นักรบในสังเวียนสมิงส่งผลัดดาบ
หลายครั้งต้องปัดกวาด แต่ไม่เคยจะตัดขาด
กวีสอนชาย หญิง จากปรัญ ปราญ
อาจจะมีอุกอาจ แต่กูทำไว้ขจัดกาก

พูดถึงวนิดา คิดถึงชั่วฟ้าและตูดอนันดา
Big snoop กะประจันงาความขาวดำประชันตา
smooth E สามหลอดไม่ได้ช่วยไม่นำพา
ความขาวสุ้อนันดา ต้องสารส้มประจันทา

ฮ่าาาาาาาาาาา ขำๆๆๆ นะครับ

ขอบคุณมากครับที่ชื่นชม

ขอบคุณอีกทีครับและฝากถึงและเป็นกำลังใจให้ทุกท่านที่ทำเพลงว่า

ไม่มีวันนี้ หากไม่มี CP และ Hatyai Emzee
ไม่มีวันนี้ หากวันนั้น ไม่ทำให้เต็มที่
ไม่มีวันนี้ หากวันนี้น นั่งเสพสุขอย่างเปรมปรี่
ไม่มีวันนี้ หากวันนั้น แค่นั่งฝันว่าฉันมี

ผมยังต้องเรียนรู้ปและพัฒนาอีกเยอะครับ