สั่งพิมพ์

มาทำให้มันคึกคักกันดีกว่านะคร้าาบบบ

มาทำให้มันคึกคักกันดีกว่านะคร้าาบบบ

เอ๊า เรามาทำให้สมิงไรม์มันคึกคั่ก
ไม่ต้องยึกยักทำให้หัวใจเต้นดังตุบตับ
เฮฮามาแรฟกันให้ชีวิตมันชึกชั่ก
แค่คนละสี่บาร์นี่หละสนุกนัก 

ติชมได้เต็มที่ครับ
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

ตอนนี้ผมนั่งอยุ่กับความว่างเปล่า
มีแต่ขวดเหล้าที่เหมามาแก้เหงา
ตั้งแต่เทอจากไปชีวิตผมซบเซา
อยากจะลืมเทอให้ได้แต่คงใช้เวลานานเนา
KIIM:sweet_shiit@hotmail.com:บางครั้งถ้าเรายืนอยุ่เฉยๆบางทีผีเสื้ออาจจะมาเกาะเองก็ได้

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย pongfucking69 เมื่อ 21-9-2010 00:19 ไม่ดิส ใคร ว่าใคร นะค้าบใครเรื้อนในสมิง มึงมันอหิงจับมึงอะผิง ให้เหมือนกะขิงอย่าเสือกถลำ กูำพร้อมกักขัง ...

ขอคารวะ 1 จอกเลยครับ