สั่งพิมพ์

มือใหม่หัดห้าว

ผมก็แค่มาเล่นบอร์ดนี้สนุกๆนะครับ

ตั้งแต่ผมเปิดกระทู้นี้มา ผมก็เพิ่งจาไรม์ไป2บท

แต่ผมก็ไม่รู้ว่า ไอ้พวก"นักเลงคีบอร์ด"มันมาจากไหนนักก็ไม่รู้นะครับ

คนเก่งๆๆผมก็มีหลายคนนะครับ ซึ่งผมก็ ชม นะครับ

แต่ ไอ้พวกเศษเด็กแร็ป ที่มาไรม์ด่ากันแรงๆๆแบบเอาเป็นเอาตาย

อันนี้ผมก็ไม่รู้ว่า เค้าเป็นอาไรของเค้าก็ไม่รู้เหมือนกันนะครับ....

ถึงรามผมมันอาจจะไม่เจ่ง แต่ผมก็ไม่เคยรบหลู่และดูถูกใครนะครับ

ต้องขออภัยคนดีๆๆในบอร์ดนี้และเจ้าของบอร์ดนี้ด้วยนะคัรบ ผมไม่ได้คิดจะทำตัวมีปัญหาจริงๆๆนะครับ