สั่งพิมพ์

มือใหม่หัดห้าว

มือใหม่หัดห้าว

ที่พวกมึงพูดมาก็ชัดเจนนะไอ้เวร

กูรู้อย่างมึงก็เป็นได้แค่ไอ้เด็กเดน

เดี๋ยวมึงนะจะโดนกูเคลม กลับบ้านไปนั่งเล่นเกมส์

มึงไม่ต้องมาทำเป็นปากดี เพราะวาจากูมันเจ๋งยิ่งกว่าพาลี

เดี๋ยวพวกมึงน่ะจะเจอดี เพราะพวกกูมันก็คนชลบุรี

แล้วพวกมึงจะตายฟรี มึงไม่ต้องมาทำเป็นลองดี

กูคงไม่ให้มึงต้องรอเป็นปี อย่ามาปากดี

อย่างกูไม่จำเป็นต้องเช็ค C นะไอ้พวกออ่นหัด

เพราะกูรู้ว่ามึงน่ะออ่นหัด มึงไม่ต้องมาทำเป็นบอกปัด

เดี๋ยวพวกมึงจะโดนกูจัด ทำให้ชีวิตมึงถึงคราวต้องดับ

เพราะพวกมึงจะโดน สนับ ทำเอารามดับ นะ ไอ้สัส มึงโดนกุจัดหนักแล้ว 555+

ม้ะ มีเจ๋งๆๆๆๆอีกก็จัดมมา ขอหนักๆๆใส่หนัก มาเต็มเลยก็ได้มา

เด็กแร็ปอ่อนหัด

ก็บอกแล้วว่ามือใหม่........

ก็ม่มีที่ปรึกษาก้เลยไม่รู้ว่าจะไปถามใคร

ต่อๆๆๆ

มันก็เลยครอมบีทกันเละเทะเลย

ครอมกระจาย

ศิษ ต้องการ ครู

ช่วยแนะนำผมด้วยแล้วกันนะคับ

สอนมั้งดิ

ต้องแร็ปแบบไหนถึงจะดี...........

อยากจามีคนช่วยสอนจัง

เยส

เทพ สัส อ่ะ.....

ทำได้ไง.........

สงใสต้องตั้งใจเรียนเป็นการใหญ่.....

เจ๋งโคตรอ่ะ.............

แต่ละคน

แนบเทพ ทั้งนั้นเลย..........

ของเค้าดีจริง..........

มีภาษาอังกฤษด้วย บ้ะ

จะเทพไปไหน.....

ก็เห็นกระทู้มันเงียบมานานและ

ก็เลยจัดรามง่อยๆๆมาซักบท

ถ้าไม่ทำแบบนี้ ก็คงไม่มีใครมาเปิดประเด็น..

แต่ผมชอบนะครับ สนุกดี...... มีแต่คนเก่งทั้งนั้นเลย

สมิง ของเค้าแน่ จริง....

ได้แค่นี้เองหรอคับ คุณTooMz

มึงอย่ามาทำเป็นคูยโว

เพราะกูรูรู้ว่ามึงน่ะ Low Low

อย่ามาเสือกปากดีมาทำเป็นอวดโชว์

เพราะกูน่ะ So So มึงก็จงสลายไปทั้งโต๋

เชียร์!!!!!!!!...............

ขอโทษนะครับ......

ที่ผมเปิดไรม์ ผมไม่ได้ต้องการมาเป็นศัตรูกับใคร

ที่พวกคุณมาไรม์ต่อจากผมมันก็สนุกดีนะครับ

ผมาแค่มาไรม์สนุกๆๆเฉยๆๆนะครับ

กระทู้ผมก็ ไม่รับพวกเด็กแร็ปนอกคอกหรอกระครับ

ผมแค่อยากจาเห็นคนมาโชว์ฝีมือกันนะคับ

ไม่ใช่มาแร็ปด่าแล้วโชว์เกรียนว่ากูเจ๋งนะครับ......

แล้วอีกอย่างผมก็ไม่ได้ชอบอวดเก่งนะครับ โปรดทราบไว้ด้วยนะครับ 

ผมมาหามิตรนะครับ ไม่ได้มาหาศัตรู.....