สั่งพิมพ์

นาฬิกา กระเป๋า ForMen& Lady ของแท้ พิเศษลดอีก 10%ทุกอย่างงง Rayban 2400 บาท

นาฬิกา กระเป๋า ForMen& Lady ของแท้ พิเศษลดอีก 10%ทุกอย่างงง Rayban 2400 บาท

RAYBAN 2500 บาทเท่านั้น ของเก่า น่าสะสม มีไว้เพิ่มมูลค่า

เป็นรุ่น  แมคอาเธอร์  หรือง่ายว่า แมคเล็ก

แต่เป็นตระกูล B&L ไม่ใช่ตอนนี้แล้วนะครับ

เนื่อง จาก

Ray-Ban ของแท้ผลิตที่ไหนบ้าง

* ถ้าเป็นของเก่า แท้ๆ ต้อง made in usa By B&L (10 ปีที่แล้ว)

* ของใหม่แท้ๆ made in italy By Luxottica โดย Luxottica ซื้อมาจาก B&L
      เมื่อ 28 เมษายน 1999 โดยให้บริษัท ดีทแฮล์ม เป็นตัวแทนจำหน่ายในประเทศไทย
      ปัจจุบัน Oakley ก็ถูกซื้อโดย Luxottica แล้ว ทำให้ราคา Ray-Ban ในตอนนี้แพงขึ้นมาก
      http://www.luxottica.com/english ... tafogliomarchi.html

* รุ่น พิเศษ Japan Model จะผลิตในญี่ปุ่น และเป็นกรอบพลาสติกเท่านั้น ผลิต
      ขาย เฉพาะในเอเชีย โดยออกแบบแป้นจมูกให้สูงขึ้น เหมาะกับดั้งคนเอเชีย
      รุ่น นี้จะไม่มีคู่มือมาให้ และไม่สกรีนที่ขาแว่นว่า made in อะไร

ตัวเลนส์ใส่แล้วออกเขียวๆดำๆ หน่อย ดังนั้นตัวนี้จึงถือว่าเป็น Vintage เลยครับ สภาพดี ครับ ไม่มีรอยที่เลนส์ ขาไม่ถ่าง มีกล่องหนังพร้อมผ้าด้วยครับ

ขอขายที่ 2500 ครับ ดูของลองใส่ได้ที่ ตึกชินวัตร3 ครับ โทร 0=8=6=6=6=76086

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 16-7-2012 11:26

กระเป๋าตังค์ Coach ถูกมากๆ ของแท้อื่นๆ เข้ามาดูก่อน  มีลดราคาพิเศษสำหรับคนในคลับ
นาฬิกาสวยๆ หล่อ ซื้อให้เป็นของขวัญ กระเป๋าตังค์ Guy/bsc/ELLE+นาฬิกาสวยๆ ทั้ง ช ญ  แท้ชัวร์  ถุกกว่าห้างแน่นอนอย่างต่ำ 40%

นโยบายผม ขายแต่ของแท้ครับผม ไม่นิยมของปลอม เสียชื่อเสียงเอาครับ อีกอย่างกลัวโดนจับ ด้วย ซื้อของแท้กันดีกว่าครับถูกกฏหมาย+สบายใจรายการไหนขายแล้วจะลบรูปนะครับ รูปไม่ขึ้น กดคลิกขวาแล้วเลือก show picture นะครับ
สนใจดูรูปแล้ว ติดต่อ     0=8=6=6=6=7=6=0=8=6  นะครับ
ราคาตามนี้นะครับ  อันไหนขายแล้วจะลบรูปครับ และรายการออก เพื่อลดพื้นที่บอร์ด
ของที่ผมขายเป็นของแท้ทุกอย่างครับ มาพร้อมกล่อง ครบ เหมือนซื้อที่ห้าง แต่บางชิ้นที่ห้างก็ขายอยู่ บางตัวอาจจะไม่มีแล้ว เนื่องจากเป็นรุ่นเก่า ตกรุ่นไปแล้ว
ขอให้เข้าใจนิดนึงนะครับ  ขอบขอบคุณพื้นที่ดีๆในบอร์ดด้วยนะครับ
ดูรูปเพิ่มเติมที่

http://picasaweb.google.com/102733999071074897773

ราคา อ้างอิงจากที่บอกนะครับ เฉพาะคนในคลับเท่านั้น ราคาในเว็บ Picasa เป็นราคาที่ลดแล้วเรียบร้อยนะครับ 
[/SIZE]

ขาย Hamilton GMT Khaki Swiss Made

เครื่อง ETA ออโต้ เชื่อถือได้ เครื่องตระกูลเดียวกับ tag rolex pam นะครับ

บอก เวลารอบโลก กันน้ำลึก กระจกกันรอย กันกระสุน

งานนาฬิกาล่าสุดที่ Paragon ขายอยู่ที่ 32000 THB

ขอปล่อยราคางามๆ เพียง 22999 THB เท่านั้น กล่องไม้อย่างนี้ คู่มือ ใบรับประกันครบ International Warranty 2 years

ดารา นางแบบ นายแบบใส่กันตรึมครับ คุ้มสุดๆ สวยไม่เป็นรองใคร

08--6--66-7--60-8-6

MOVEMENT:
ETA Swiss Made 21 Jewels Automatic Analog Triple Time Zone Movement

CASING:
Solid Surgical Stainless Steel in Matt / Glossy Finish & Matching Screw Locked Crowns with Hamilton Logo.

BAND:
Genuine Hamilton Black Silicon Rubber Strap with Red  Stitching and Stainless Steel Buckle Clasp.

DIAL:
Black Dial. Luminous Hour / Minute / Second Hands with White Numeric Markers. GMT Time Display on Semi-Circular Sub-Dial for Second Time Zone. City display on bezel is set by crown at 9 o'clock.

OTHER EXCELLENT FEATURES:
    *Date Display @ 3 o'clock position
    *Uni-Rotational Bezel with Numeric Markings
    *Main Crown @ 2 o'clock position
    *2nd Time Zone Setting Crowns at 4 o'clock & 9 o'clock.
    *Scratch Resistant Sapphire Crystal Glass
    *See Through Case Back
    *660Ft (200m) Water Resistant
    *Screw Lock Case Back.

Dimensions:
    * Case Diameter: 42mm (Excluding Crown)
    * Case Thickness: 10mm
    * Total length: 210mm

- ETA เดิมทีเดียวคือส่วนหนึ่งของ Eterna ก่อนที่จะแยกกิจการออกมา ภายหลังก็โดนขาใหญ่แห่งวงการนาฬิกา Swatch Group ซื้อไป
- เครื่อง ETA มีทุกๆระบบที่นาฬิกาเคยมี ตั้งแต่ ไขลาน ออโต้ Quartz Tuningfork Autoquartz LCD panel
- มากกว่าครึ่งของนาฬิกาสวิสใช้เครื่องของ ETA ครับ
- เครื่อง ETA ไม่ใช่ดีมากที่สุด ดีกว่านี้มีอีกเยอะครับ แต่ที่นิยมใช้กันเพราะความแพร่หลาย เป็นที่ยอมรับจากผู้ผลิตชั้นนำ
- เครื่องของญี่ปุ่นที่ถือว่าดีมากสามารถเทียบเท่าหรือเหนือกว่าของสวิสบาง รุ่นก็คือ Grand Seiko แต่เขาไม่ได้ขายให้นากาอื่นทั่วไป จะใช้ในของยี่ห้อเขาเอง
ถึงขายก็อาจไม่มีคนยอมรับมากนัก เท่าของสวิส เพราะได้ยินอยู่เสมอๆว่า ซื้อ seiko ราคาเป็นแสนซื้อ rolex ดีกว่า ส่วนเครื่อง ETA แม้ว่าจะเป็นเครื่อง Base
เดียวกัน แต่บรรจุในนาฬิกาต่างยี่ห้อกันราคาก็ต่างกันลิบลับ ตามแต่ว่าจะเป็นแบรนด์อะไร วัสดุที่ทำตัวเรือน เช่นนากาเครื่อง 2892 ด้วยกันอยู่ในยี่ห้อธรรมดาหมื่นกว่าบาทก็มีแล้ว
แต่พอเป็น UN มีการดัดแปลงโดยเฉพาะให้ต่างไปจากเครื่อง Base ธรรมดา ราคาหลักล้านก็ยังมีให้เห็น นาฬิกาทุกวันนี้แพงที่แบรนด์และความนิยม มากกว่าแพงที่เครื่องครับ

หมวด กระเป๋าตังค์ของแท้ สวยๆ หล่อ ครับ Arrow/BSC/Guy Laroche/ELLE

฿฿฿฿฿฿ชิ้นเดียว อันเดียว ของถูก ได้บุญอีกต่างหาก Coach Wallet ฿฿฿฿฿฿฿฿

ของ ผบ ทบ ครับผม เจ๊แกรซื้อมาเยอะเกินครับ ใช้ไม่หมด ให้เอามาขายแบบถูกๆ

ที่ siambrandname ขายอยู่ประมาณ 4000-4250 ผมขายราคาต่ำสุดเลยครับ 3290 บาท

จากราคา ป้าย 208$+Tax ตีเป็นเงินไทยพร้อมภาษีก็ประมาณ 7300 บาท

เพราะฉะนั้น เหมือนลดไป 60% เลยครับ ของถูกได้ทำบุญด้วย

โทร 086--6--6-7--6086

กระเป๋าตังค์ ELLE

กระเป๋า XOXO

หมวดนาฬิกา
Fossil Robot Special Edition 2800 บาท ในห้างขายอยู่ 3900

Kenneth Cole Box set กล่องใบครบ แถมสายหนังแท้เพิ่มอีก 2 เส้น 3000 บาทเท่านั้นจากราคาที่ King Power 4750 บาท

Swatch Skin 1999 baht

Esprit watch ของแท้ หลุดจากช็อปที่เซ็นทรัล เป็นรุ่นเก่า  รับประกันไม่แท้คืนเงิน ราคาเรือนละ 2600 บาท

Ben Sherman

FCUK Hiso 2800 บาท

FCUK Gold 2800 บาท

FCUK Silver 2800 บาท

Oasis white free necklace 2200 บาท

Oreint Automatic ถูกกว่าห้างขาย มีกล่องครบ ขายเพียง 2000 บาท

Jeep watch พร้อมกล่องอะลูมิเนียมอย่างดี คู่มือพร้อม เรียบหรู ดูมีระดับขายเพียง 2500 บาท

ขาย Philips MCD988

ครบทุกฟังก์ขั่นการทำงาน HDMI,DVD,USB,FM,Aux-in

เนื่องจากตอนนี้จะสลับ TV กับที่บ้านครับ จะเอา 42" มาแทน 32" ก็เลยขอขายอันนี้หน่อยครับไม่มีที่วางจริงๆ

สนใจนัดดูของได้ครับ คอนโดมันแคบซื้อมาใหญ่เกินก็ต้องขาย

ซื้อมาปีที่แล้ว อายุได้ 1 ปี 2 เดือน สภาพดี มีฝุ่นนิดหน่อยไม่ค่อยได้เช็ดครับ

ซื้อ 12990 ขาย 5990 ไม่ลดนะจ๊ะ

โทร 086--6-6-7-6086

http://www.yopi.co.th/prd_24524

รายละเอียด / อย่างย่อ
Micro System PHILIPS Model MCD-988

คุณสมบัติ
ภาพ/แสดงภาพ
• ตัวแปลงสัญญาณภาพดิจิตอลเป็นอะนาล็อก 12 บิต, 108MHz
• การเพิ่มประสิทธิภาพของภาพ High Def (720p, 1080i) , วิดีโออัปแซมปลิง , การลดอัตราการสุ่มสัญญาณวิดีโอ

เสียง
• พลังขับเสียง รวม 400W RMS
• การเพิ่มคุณภาพเสียง ลำโพงที่ให้เสียงเร้าอารมณ์ , Digital Sound Control 4 โหมด , Dynamic Bass Boost , ความดัง , เครื่องขยายเสียงระบบดิจิตอลใน Class "D"
• ระบบเสียง Dolby Virtual speaker , Dolby Digital

ลำโพง
• ลำโพงหลัก ระบบลำโพงแบบสะท้อนเสียงเบส , บุลเล็ตทวีตเตอร์ 2" x 2 , วูฟเฟอร์ 4" x 2
• ประเภทซับวูฟเฟอร์ แอกทีฟ
• ตัวขับของซับวูฟเฟอร์ วูฟเฟอร์ 8"

การเล่นวิดีโอ
• สื่อที่เล่นได้ DivX , DVD+RW , DVD-วิดีโอ , ิวิดีโอ CD/SVCD , ซีดีภาพ โหมดเล่นแผ่น เล่น A-B ซ้ำ , PBC , มุมมอง , ซูม , การควบคุมโดยผู้ปกครอง , เมนูดิสก์ , กรอถอยหลังอย่างเร็ว , กรอเดินหน้าอย่างเร็ว , OSD , ย้อนกลับอย่างช้า , กรอเดินหน้าอย่างช้าๆ
• โซนของแผ่น DVD 3
• ประเภทตัวโหลด มอเตอร์
• การเพิ่มประสิทธิภาพวิดีโอ Progressive Scan
• จำนวนแผ่น 2

เล่นภาพนิ่ง
• รูปแบบการบีบอัดภาพ JPEG
• การเพิ่มประสิทธิภาพของภาพ ภาพสไลด์พร้อมการเล่น MP3
• สื่อที่เล่นได้ ซีดีภาพ

การเล่นเสียง
• สื่อที่เล่นได้ CD, CD-R, CD-RW, MP3-CD, WMA-CD
• โหมดเล่นแผ่น ซ้ำ/หนึ่ง/ทั้งหมด/โปรแกรม, การเล่นแบบสุ่ม, ตั้งโปรแกรมได้ 20 เพลง
• รองรับป้าย ID3 มี
• ประเภทตัวโหลด ด้านหน้า, มอเตอร์
• โหมด USB Direct กรอถอยหลัง/กรอเดินหน้าอย่างเร็ว, เล่น/หยุดชั่วคราว, ถัดไป/ก่อนหน้า, โปรแกรมการเล่น, เล่นซ้ำ, สุ่มเล่น, หยุด

จูนเนอร์/เครื่องรับ/เครื่องส่ง
• คลื่นที่เครื่องรับวิทยุรับได้ สเตอริโอ FM
• การจูนด้วยระบบดิจิตอลอัตโนมัติ มี
• สถานีที่ตั้งไว้ล่วงหน้า 20
• การเพิ่มประสิทธิภาพจูนเนอร์ Auto Store
• RDS ประเภทโปรแกรม, Radio Text, RDS Clock Set, ชื่อสถานี

การเชื่อมต่อ
• Aux in ช่องต่อ Line-in, 3.5 มม.
• หูฟัง 3.5 มม.
• การเชื่อมต่ออื่นๆ เสาอากาศ FM, Active subwoofer Pre-out, Digital audio coaxial out, ช่องสัญญาณออก AV, การเชื่อมต่อ DIN, HDMI ออก
• สัญญาณออก - อะนาล็อก Component Y Pb Pr (cinch), S-Video (ใน Hosiden)
• USB โฮสต์ USB

สะดวกสบาย
• สัญญาณเตือน สัญญาณเตือน CD, ตั้งเวลาปิดเครื่อง, นาฬิกาปลุกวิทยุ, สัญญาณเตือน USB
• นาฬิกา บนจอแสดงผลหลัก
• ประเภทจอภาพ จอแสดงผล VFD
• ภาษา OSD อังกฤษ, จีน (ไต้หวัน)
• สัญญาณไฟ โหมด DIM
• แบบติดผนัง / เพดาน ติดตั้งกับผนังได้