สั่งพิมพ์

แนะนำตัวครับผม (ชี้แนะด้วย)

แนะนำตัวครับผม (ชี้แนะด้วย)

อย่ามองมองคน มองคนที่แค่เปลือกนอก

เสื้อผ้าที่ใส่มันก็เหมือนกับของหลอกๆ

ใครจะใส่ยังไงยี่ห้ออะไรก็ได้ แค่มีตังค์

จะขับจะขี่อะไรก็ได้แค่มีตังค์

มันไม่เกี่ยวหรอกคุณมันอยู่ที่หัวใจ

เพียงคุณนั้นมีอารมณ์สุนทรีย์ที่จะบรรเลงไป

ใครจะว่ายังไงเราอย่าไปสนใจ จะวอนนาบีนาเบอก็ช่างเขาเรารู้แก่ใจ

ขอเพียงแค่เราไม่ได้ทำเดือดร้อนใคร

เพียงปลดปล่อยอารมณ์ของคุณนั้นออกไป

ชิวิตเรามีหลายอย่างที่หวงกลับมาไม่ได้

และหนึ่งในนั้นมันก็คือเวลา เวลาจะบอกทุกสิ่งทุกอย่างที่ทำมา

ทำดีก็ได้ดีทำไม่ดีก็ไร้ค่า สักวันคุณก็ต้องรู้แก่ใจ ว่าสิ่งที่ทำคุณนั้นทำนั้นมันเดือดร้อนใคร

จนถึงวันนี้จงคิดๆดูใหม่ หยุดๆสักนิดหยุดใช้หัวคิด ให้ใช้หัวใจ

ขอบคุณมากครับผม

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +10 ลองสองคำดูครับ ... 18-8-2010 12:23