สั่งพิมพ์

Happy Birthday CP 12ก.ค. ครับ

ขอให่มี่ความสุขม๊ากกกก

ขอให้รวย ๆๆ ๆ ๆ

ขอให้มีงานเย๊อะ คั๊บบ 55 5

ขอให้ทำเพลงดีดีออกมาอิกก ๆ

แฮปปี้เบิดเดย์ครับพี่เต้ :))

สุขสันต์วันเกิดครับพี่เต้

มีความสุขมาก ๆ นะครับ

สมหวังในทุก ๆ เรื่องครับ  

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

คืนนี้ทั่วโลก ฉลองงานวันเกิดให้ CP ครับ

และผมจัดบอลคู่พิเศษเพื่อเป็นของขวัญวันเกิดให้ครับ ฮอนแลนด์ VS สเปน

ฮ่าาาาาา งานจัดที่แอฟริกา ใครว่างไปด้วยกัน ฮ่าาาาาาาา

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย snooper เมื่อ 11-7-2010 23:38 คืนนี้ทั่วโลก ฉลองงานวันเกิดให้ CP ครับ และผมจัดบอลคู่พิเศษเพื่อเป็นของขวัญวันเกิดให้ครับ ฮอนแลนด์ VS สเป ...

ก่อนอื่น ขออวยพรวันเกิดให้ท่านพี่ ก่อนนะครับ !

ขอให้ท่านพี่ คิดสิ่งใด ขอให้สมปรารถนาทุกประการ และขอให้สุขภาพแข็งแรงตลอดทุก ๆ ปี  ด้วยเทอญ... สาธุ

ส่วนเรื่อง งานวันเกิดที่แอฟริกา ตอนนี้ก็มีผู้คนมาเกือบ 3 ล้านคนแล้วนะครับ ทีมงานเราก็ กำลังรอให้ท่านพี่ของพวกเรา ขึ้นแท่นเปิดพิธีการ อย่างเป็นทางการ ... (จึง

เรียนมาเพื่อทราบโดยทั่วกัน)

สุขสันต์ วันเกิด นะคะ พี่เต้

สิ่งดีๆมีขอให้มีเข้ามาสู่ชีวิต เรื่อยๆนะคะ

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

ขอให้พี่เต้ มีความสุขมากมากครับ

ขอให้พี่เต้อยู่กับสมิงไปนานนาน

คอยเป็นพี่ใหญ่ในวงการสอนน้องน้องทำในสิ่งที่ดีๆ

ขอให้พี่เต้ประสบแต่ความเจริญ

หวังอะไรก็ขอให้ได้ตามที่คิดครับ

ป.ล.

ผม รักพี่คนนี้ที่สุดครับ

[ แก้ไขล่าสุด NBT เมื่อ 12-7-2010 12:46 ]
http://n-bt96000club.hi5.com

สุขสันต์วันเกิดครับพี่

ขอให้พี่แต่ความสุขสุขภาพแข็งแรงตลอดทั้งปี คิดสิ่งใดขอให้สมปรารถนาทุกประการ

สมิง เยี่ย!!!!!!!!!!

ขอให้พี่เต้ มีแต่ความสุข ความเจริญ

ทำเพลงออกมาให้รุ่นน้อง ๆ ได้ติดตามผลงานต่อไปเรื่อย ๆ

ขอให้สันติสุขจงบังเกิดครับ ^^

สุขสันวันน เกิดคับบ พี่เต้

ขอ ไห้มี ความสุข มากๆ ๆๆ  คับ

ร่างกายแข็งง แรง  คับ

........

[ แก้ไขล่าสุด oak171698 เมื่อ 12-7-2010 18:01 ]

ขอให้มีความสุขมากๆนะเต้ หนึ่งสิ่งที่กูเชื่อเสมอคือ ครอบครัว  ขอให้ประสบความสำเร็จทุกอย่างดังตั้งใจ แก่ขึ้นอีกปี แต่ที่ดีคือหน้ามึงไม่แก่!!!!!  กูแก่เอาๆ  สมิงโว้ยยยยยยยยย   รักมึงเต็มตีนนนนน