สั่งพิมพ์

"POW WOW PARTY" Sunday 27th june 2010 @ Lava Club

มันอยู่ที่ไหนคะเนี่ย อยากไปๆๆ ฟังเพลงจาก TJ ง่ะ LUR ก็ไป ป้าดดดดดดดดดดด ไม่อยากพลาดอ่ะ
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

ปรพเด็นมันอยู่ที่ว่า หนูไม่เคยไปแถวนั้นเลย ฮ่า..... แท็กซี่จะช่วยได้มั้ยเนี่ย สงสัยงานนี้หมดค่ารถอื้อซ่าแน่ๆ
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

วันนี้ แล้วนะคะ c yall at POW WOW PARTY ^,^ เมาไม่ต้องเบา จัดเอาให้หนักๆ

ฮ่าย.... เมาพะย่ะค่ะ ป๋าบอมไม่เอาคลิบพวกนั้นตอนร้องเพลงชาติมาด้วย เอามาแต่ของเราได้ไง คะเนี่ย