สั่งพิมพ์

DVDR2U - จำหน่ายแผ่น CD-R, DVD-R, BD-R, กระดาษ Glossy ราคาถูกครับ!

วันนี้ผมขอแนะนำแผ่น BD-R 25GB (Blu-ray) ของ Verbatim ครับ Verbatim BD-R 4X 25GB ราคาแผ่นละ 130 บาท (10 แผ่น = 125 บาท) ราคานี้รับรองถูกที่สุดในไทยครับ และยังมีตัวอื่นๆ อีกครับ ลองดูในได้หน้า Blu-ray Disc หรือในใบราคาครับ ดูราคาแผ่นทั้งหมดได้ที่ DVDR2U Pricelist ครับ ขอบคุณครับ

วันนี้ DVDR2U แนะนำแผ่น Verbatim แบบ DVD9 (8.5GB) รุ่นใหม่ครับ Verbatim DVD+R DL 8X (Pack30) ราคาแพ๊คละ 1,230 บาท เฉลี่ยแผ่นละ 41 บาทเท่านั้นครับ สำหรับลูกค้าที่ใช้เยอะ จะอยู่ที่ราคา 1,220 บาท (ซื้อ 4 แพ๊คขึ้นไปครับ) สำหรับลูกค้าที่สนใจ DVD+R/-R DL (DVD9 8.5GB) ดูสินค้าได้ที่นี่ครับ ถูกที่สุดก็แผ่นละสิบกว่าบาทครับ แต่คุณภาพก็จะสู้แผ่น Verbatim ไม่ได้ครับ แผ่น CD / DVD เปล่าเราก็มีจำหน่ายหลากหลายยี่ห้อครับ แวะมาชมที่เว็บ www.dvdr2u.com ได้เลยครับ ขอบคุณครับ

แผ่น Princo และ Smartbuy ปรับราคาลงครับ ดูราคาได้ที่เว็บไซต์ http://www.dvdr2u.com หรือดูได้ที่ใบราคาสินค้า DVDR2U Pricelist ครับ แผ่น MAXX DVD-R 8X, MAXX DVD-R 16X, MAXX DVD-R 16X White Inkjet Printable ของเข้ามาแล้วนะครับ ขอบพระคุณมากครับ

วันนี้แนะนำสินค้า 2 ตัวครับ - MAXX DVD-R 8X ราคา 255 บาท - MAXX DVD-R 16X ราคา 270 บาท แผ่นผลิตโดย CMC Magnetics เกรดเดียวกับแผ่น Philips ซึ่งถือได้ว่าเป็นแผ่นคุณภาพสูงและคุ้มราคาครับ ดูผลทดสอบแผ่นโดยการไรท์กับเครื่องไรท์ ASUS, Lite-on, LG, Pioneer และ Samsung พร้อมแสกนดูค่า PIE/PIF โดยละเอียดได้ที่นี่เลยครับ สนใจสั่งซื้อเชิญดูรายละเอียดได้ในเว็บ DVDR2U ได้เลยครับ หรือโทรสอบถามได้ที่ 08-5320-0088 และเรายังมีแผ่นคุณภาพดีอีกหลายยี่ห้อจำหน่ายครับ ขอบคุณครับ

... ขอดันครับ วันที่ 4 กันยายนเราปรับราคาแผ่น Princo CD และ DVD ลงครับ ลองดูราคาได้ที่ DVDR2U Pricelist ได้เลยครับ

วันนี้นำเสนอแผ่น Blu-ray (BD-R) แบบ 25GB ครับ โดยเป็นแผ่นคุณภาพแบรนด์ MAXX ครับ MAXX BD-R 4X 25GB White Inkjet Printable แผ่นผลิตจาก Infomedia ประเทศไต้หวัน เกรด A 100% รับรองคุณภาพครับ ถึงแม้ราคาจะต่ำที่สุดในท้องตลาด แต่คุณภาพไม่ได้ต่ำเลยครับ ที่ตัวนี้ขายถูกได้ เพราะ OEM แบรนด์ MAXX ซึ่งเป็นแบรนด์ของร้าน DVDR2U เองครับ ทำให้เรากำหนดราคาขายได้อย่างอิสระ ราคาจำหน่ายจึงถูกกว่ายี่ห้ออื่นพอสมควรครับ ราคาจำหน่ายปลีกอยู่ที่ 485 บาท (5 แพ๊ค = 480 บาท) เนื่องจากแผ่น MAXX BD-R เป็นแผ่นรุ่นใหม่ เครื่องไรท์รุ่นเก่าอาจจะใช้ไม่ได้ กรุณาดูที่ list ด้านล่างครับ ใช้ได้ที่ความเร็ว 4X - BenQ BW-1001 - LG BH10NS30, WH10LS30, BH12NS30 - LiteOn DH-4B1S, IHBS212 - Optiarc BD-5730S - Panasonic SW-5583, SW-5584, UJ-240 - Plextor PX-B910SA - Sony BWU-100A, BWU-200S, BWU-300S ใช้ได้ที่ความเร็ว 8X - LiteOn DH12B2SH - Pioneer BDR-205 หรือดาวน์โหลดเป็น PDF Files ด้านล่างเลยครับ Blu-ray Writer Compatibility List, Blu-ray Recorder Compatibility List นอกเหนือจากนี้มีแนวโน้มที่จะใช้ไม่ได้ครับ อาการของแผ่น BD-R ที่ไม่ Support กับเครื่องไรท์ คือเมื่อใส่ไปแล้วจะไม่เห็นแผ่นเลยครับ

วันจันทร์ที่ 20 กันยายน 2553 ทางร้าน DVDR2U ได้ปรับราคาขายสินค้าในบางรายการลงไปครับ ดูราคาสินค้าได้ที่ DVDR2U Pricelist หรือที่เว็บไซต์ DVDR2U รายการสินค้าที่ปรับลงจะมี Princo CD-R 56X (Budget) , 50 แผ่น - ไม่มีกระปุก Princo CD-R 56X (เกรด A) , 50 แผ่น - ไม่มีกระปุก Princo CD-R 56X White Inkjet Printable (50 แผ่น - ไม่มีกระปุก) Princo DVD-R 8X (50 แผ่น - Cakebox) Princo DVD-R 16X (50 แผ่น - Cakebox) Princo DVD-R 16X "Budget" (50 แผ่น - Cakebox) Princo DVD-R 8X White Inkjet Printable (50 แผ่น - Cakebox) Princo DVD-R 16X White Inkjet Printable (50 แผ่น - Cakebox) Melody CD-R 52X (มี 4 สี: ชมพู, ส้ม, เขียว, เหลือง) Melody DVD+R DL 8X (Pack 25) Melody DVD+R DL 8X White Inkjet Printable (Pack 25) For This DVD-R 16X White Inkjet Printable BenQ CD-R 52X Music BenQ CD-R 52X White Inkjet Printable BenQ DVD-R 16X White Printable BenQ DVD+R 16X White Printable Perfect'o DVD+R DL 8X White Inkjet Printable Philips BD-R 4X 25GB White Inkjet Printable Smartbuy DVD-R 16X "White" Smartbuy DVD-R 16X White Inkjet Printable Smartbuy DVD+R 16X (White) Verbatim DVD-R 16X Digital Movie Verbatim DVD+R 16X Digital Movie Verbatim BD-R 4X 25GB Verbatim BD-RE 2X 25GB Refill Sleeve 'ใส่แผ่นด้านบนแบบฉีกแล้ว (R & J)' Refill Sleeve 'ใส่แผ่นด้านบนแบบฉีกแล้ว (Y-Tech)' Refill Sleeve 'ใส่แผ่นด้านข้างแบบฉีกแล้ว (Y-Tech, อย่างหนา)' CD Case Plastic Sleeve (ถุงแก้ว) ขนาด 13.0 x 17.5, เกรด A VCD Case Plastic Sleeve (ถุงแก้ว) ขนาด 15.5 x 17.5, เกรด A DVD Case Plastic Sleeve (ถุงแก้ว) ขนาด 15.5 x 26.65, เกรด A Freejet 1000 cc. (1 ลิตร) *เฉพาะ Epson และ Canon ที่แสดงด้านบนคือสินค้ารายการที่มีการปรับราคานะครับ สนใจสั่งซื้อติดต่อเราได้เลยครับ หรือดูรายละเอียดสินค้าทั้งหมดได้ที่เว็บไซต์ www.dvdr2u.com ขอบพระคุณมากครับ

... ขอดันครับ .... :D

ราคาสินค้าปรับลงวันที่ 26 ตุลาคม 2553 ครับ ดูราคาสินค้าที่ปรับลงได้ที่ DVDR2U Pricelist หรือชมสินค้าได้ที่เว็บ DVDR2U ขอบคุณครับ

วันนี้ผมขอแนะนำแผ่น Blu-ray 2 ตัวครับ ตัวแรกถูกที่สุด และคุณภาพดีที่สุดในท้องตลาดในขณะนี้ Century BD-R 4X 25GB White Inkjet Printable ราคาแพ๊คละ 400 บาท (ซื้อ 5 แพ๊คขึ้นไป แพ๊คละ 395 บาท) - 10 แผ่นต่อแพ๊ค อีกหนึ่งตัวแพงขึ้นมานิด เป็นแผ่นยี่ห้อ MAXX ครับ MAXX BD-R 4X 25GB White Inkjet Printable ราคาแพ๊คละ 455 บาท (ซื้อ 5 แพ๊คขึ้นไป แพ๊คละ 450 บาท) - 10 แผ่นต่อแพ๊ค ที่แผ่น Blu-ray 2 ตัวนี้ราคาถูกกว่ายี่ห้ออื่นในระดับเดียวกันเพราะเป็นแบรนด์ของทาง DVDR2U เราสั่งผลิต OEM จากโรงงานและนำเข้ามาขายโดยตรงครับ ราคาถือว่าคุ้มราคาที่สุด โดยเฉพาะแผ่นยี่ห้อ Century นั้นผลิตจาก Infomedia สามารถไรท์ได้ดีกับเครื่อง Blu-ray Writer ใหม่ ๆ ได้ทุกรุ่น และหากใช้ Pioneer BDR-205 หรือ Lite-on DH12B2SH สามารถไรท์ได้ถึง 8X โดยที่แผ่นไม่มีปัญหาเลยครับ ปกติผมไรท์หนัง Blu-ray ดูเองก็ไรท์ที่ความเร็วระดับ 8X ครับ ไรท์หนัง 1 เรื่องใช้เวลาแค่ 13 นาทีเอง ผมดูกับเครื่องเล่น Sony รุ่น BDP-S370 และ Philips BDP-3100 โดยไม่มีปัญหาเลยครับ จุดด้อยของแผ่นตัวนี้คือต้องไรท์กับเครื่องไรท์รุ่นใหม่ ๆ เท่านั้น ส่วนใหญ่จะใช้ไม่ได้กับเครื่องไรท์รุ่นเก่าครับ ตอนซื้อต้องดู Complatibility List ครับ จะได้ไม่มีปัญหา สำหรับยี่ห้อ MAXX นั้นเป็นแผ่นที่ผลิต OEM จาก CMC Magnetics ซึ่งถือว่าเป็นโรงงานที่ใหญ่ที่สุดในโลก เช่นเดียวกับแผ่น MAXX DVD-R ที่เราขายอยู่ในขณะนี้ จุดเด่นของแผ่น MAXX (หรือแผ่นจาก CMC ทุกตัว) คือแผ่นออกมานานแล้ว แผ่นตัวนั้นรองรับเครื่องไรท์ได้เกือบทุกรุ่นในท้องตลาด ไม่ว่าจะใหม่หรือเก่าใช้ได้หมดครับ