สั่งพิมพ์

ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

ว่าแต่ทำไมงานคุณไปเหมือนของคุณ Natthapon Thammajarern ( Spoke Duck ) จังเลยครับผม ^ ^

พี่น้องกันป่าวเอ่ย ^ ^

ป.ล. อย่าเพิ่งหายไปไหนเน้อ อยู่คุยกันในฐานะ นักออกแบบหน่อยครับผม เผื่อขอความช่วยเหลือ TT

..........................................PEACE

[ แก้ไขล่าสุด SOLID1 เมื่อ 26-5-2010 16:09 ]
COME HERE NEAR MY TEEN!?

ก็ยังไม่ได้ว่าอะไรเลยครับท่าน เห็นว่าทำเอง เลยอยากแชร์ความรู้ด้วยเฉยๆ คร้าบ

ถ้าจะว่าจะกัดผมรุนแรงกว่านี้แล้ว วัยรุ่นไม่เข้าใจเลย TT

เห็นเค้าแจกฟรี ><
http://spokeduck.blogspot.com/2009/08/free-wallpaper-hanuman.html

คนเราสงสัยเฉยๆไม่ผิดเน้อ...
...ยังไงก็ ขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วยครับ

.............................................PEACE
[ แก้ไขล่าสุด SOLID1 เมื่อ 26-5-2010 18:04 ]

อะคร้าบบ
อยากรู้ว่าใช้ โปรแกรมอะไรทำอะครับผม เนียนเจงๆ
ลายไทยเฟียวมากคร้าบบบบบ

.................................PEACE

โหย ใช้เยอะงี้ งงตายแน่เลยถ้าเป็นผม

ว่าแต่ไอ้ photoshop,illus พอเข้าใจบ้าง แต่ไอ2ตัวที่เหลือ ใช้ทำไรได้บ้างอะครับผม

............................PEACE

^ ^

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย KAPOATUNG เมื่อ 29-5-2010 15:13 อย่าขโมยมันสมองของผู้อื่น อย่าทนขืนงานเลวพ่นเหลวไหล อย่าหลงผิดคิดว่าดีกว่าใคร อย่าแฝงภัยร้ายชนในผลงาน ...

ชอบๆ

.........................PEACE