สั่งพิมพ์

ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

ขอคำปรึกษาหน่อยค่ะ

" border=0>" border=0>

ถ้ารูปนี้พ่นบนกำแพงพี่ๆว่าจะยากไปไหมค่ะ...จะเริ่มจากตรงไหนก่อนดีค่ะ....ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะที่ให้คำปรึกษานะค่ะ...ขอบคุณค่ะ..เด็กหัดพ่น.

[ แก้ไขล่าสุด KAPOATUNG เมื่อ 26-5-2010 12:33 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 25-5-2010 17:58

" border=0> " border=0>

รูปย่อแบบเต็มๆๆข้างบนใหญ่ไปอาจไม่ชัด...ขอความกรุณาด้วยค่ะ

[ แก้ไขล่าสุด KAPOATUNG เมื่อ 26-5-2010 12:35 ]

ก็พอดีลองร่างในคอมก่อนอะค่ะ...แต่ยังไม่ได้ลองพ่นบนกำแพงจริงๆๆไม่รู้จะเริ่มยังไงดี....คงยากหน้าดู...

ใช่ค่ะรู้ได้ไงเนี้ย...ก็วาดแค่โครงร่างนะค่ะ...ที่เหลือก็ Set ใช้โปรมแกรมตัดแต่งภาพให้สวยขึ้นและการเลือกสีนะค่ะ....เด้วหาเพื่อนได้ดูทำเลพ่นสีก่อนนะค่ะ..คืบหน้ายังไงจะถ่ายรูปลงให้ดูค่ะ...คงยากแน่เลย...แต่ก็จะพยายามค่ะ

รูปขนาดนี้ลงเป็นภาพส่วนตัวได้มั้ยค่ะ...ลองแล้วรูปไม่ขึ้นทำไงดียากจัง.....

สุดท้ายก็ลงรูปได้แล้ว....^__^ [ แก้ไขล่าสุด KAPOATUNG เมื่อ 29-5-2010 15:01 ]

อะใช่แล้วอะค่ะพี่หนูเองงะ....ทำไมหรอค่ะ...พี่ดั๊ก....อะไม่หนีหรอกหนีทำไมหรอทำไรผิดงะ...มีปมด้อยอีกกระทู้เซ็ง

ถ้าไม่ใช่ของจริงเค้าไม่มีไฟร์ใหญ่หรอกนะถ้าก๊อปมาสามารถตรวจสอบได้ว่ามะ.....จะต่อว่าไงก็ได้นะ....น้อยใจจัง...เห้อ

ถ้าสิ่งที่ฉันทำไปมันไม่ดีต่อบอร์ดก็ลบหรือบล๊อกฉันเถอะค่ะ......เบื่อเลยยยยยยยยยยยยย

อะจร้าเราก็ใจร้อนอะขอโทษเธอด้วยนะค่ะ....มีไรถามได้ค่ะ...ยินดีมากมาย....เราก็อยากแชร์ความรู้เหมือนกันมีไรก็บอกได้นะเราก็ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนค่ะ....

ใช้หลายตัวและหลายขั้นตอน....1.GRAPHICS CHAMP MASTER GRAPHICS DESIGN 2.Adobe Photoshop 3.Adobe Illustrator 4.MAGIX Xtreme Photo and Graphic Designer e-version v2.1.0.22 5.มือ ดินสอ กระดาษ