สั่งพิมพ์

มาแร็พพรีเซนต์สมิงกานค้าบบบ

สำนักสมิงเรามีจะไปดีกับมันเพื่อทำควย ?

มิตรภาพมันคนฉีกพร้อมให้คำนิยม "เราหวังรวย"

กลับกลอกหลอกฝากไรม์มางับงับ

ตากูไม่ได้บอดพอได้เห็นกูเลยรับรับ

แย็บแย็บแร็พแร็พกลับกลับมาแบบคำคำ

แร็พพิการมั้ยไอสัดกูบอกกรรมกรรม

โห่พี่เดสฯตัวน้องเอสเห็นพี่เป็นพี่ชาย

น้องแค่อยากให้คนอื่นเข้าใจด้วยไม่ใช่จะว่าพี่ควาย   นะคะนะคะ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Firecat จิตพิสัย +10 27-10-2008 13:20

สังคมสมิงเราต่อไรม์กันเหมือนตัวต่อ

ต่อยศัตรูด้วยคมอักษรจนพวกแม่งกลัวจนตัวห่อ

เหล็กในที่แทงฝังจะเจ็บต่อเมื่อโดนใจดำ

เรื่องเหี้ยๆพูดไปใครสะดุ้งก็คือใครทำ

5555+ ไม่พาดพิงใคร

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • cruelpistol จิตพิสัย +15 28-12-2008 16:52