สั่งพิมพ์

มาแร็พพรีเซนต์สมิงกานค้าบบบ

มึงจดทุกอันกุสดเอามันสบถทุกคำ
ประสมคำศัพท์เฉือนกันทุกลำทุกตอนตอนนั่งตอนยืนตอนนอนคำกลอนกุมีทุกวัน
สนธิสมาสสระสละสลวยทำนองคำซ้ำคำซ้อน
สวยงามรำฟ้อนมันมีมากกว่าคำร้องระหว่างคำพ้องคำคล้อง

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 อัดเพลงเล้ย 31-1-2010 02:02
- - พี !!

ไม่ดิสใคร ครับผม

ถึงกุจมธรณีแต่กุก็จะไม่จรลี
ทำเบ่งทำอวดดีมึงมันแค่ลูกทรพี
โชว์สกิลอวดสตรีทำพี่โหดตีบทละคร
อีกไม่นานมึงก็นอนเพราะคำมึงเริ่มจะตกตะกอน เยี่ย!!
  • Sming จิตพิสัย +16 31-1-2010 02:05
- - พี !!

กุปราบโจรสลัดเหล่าโจรร้ายโดนสกัด
ยุติธรรมกุกำหมัดถือคำสัตย์ไม่ตระบัด เยี่ย
ทุกคาบสมุทรกุดักจับเอาแบบไม่ต่างจากดักสัตว์
เอาให้แม่งนะหนักขมับแล้วรู้ทั่วกันตระหนักสัด

• Sming จิตพิสัย +30 31-1-2010 02:05
- - พี !!

มรสุมโหมกระหน่ำซ้ำพัดเข้าสู่ชายหาด
เปรียบดั่งใจคนเราถ้ามัวเมาก็ตายอนาถ
ไม่อาจทำนิติกรรมหรือการกระทำที่ถูกต้อง
มัวจดจ้องแต่ขวดเหล้าต้องโง่เง่าให้จูงจมูกย่อง

• Sming จิตพิสัย +30 10-2-2010 17:56
- - พี !!

ชาวนาหว่านเมล็ดพันธุ์เพื่อรอวันนับผลผลิต
เอาไปขายพ่อค้าคนกลางได้สตางค์แต่ไม่พอค่าติด
เงินต้นยังขาดอีกนิดแต่รวมดอกอีกยังขาดอยู่มาก
บัดนี้ข้าวเหลือแต่รากจนกลายเป็นซากชาวนาเลยอยู่ยาก

• Sming จิตพิสัย +30 10-2-2010 18:01
- - พี !!

นัดวันกันพร้อมสรรพเรามาจับไมค์ประกาศศักดา
เราสรรหาทุกคำศัพท์ปากเราขยับถ้าพร้อมก็จัดมา
เชิญอัดเข้ามาเลยครับเดี๊ยวผมจะรับน้องให้พวกคุณได้ยิน
กับผมนายอัคคีไฟร้อนกว่าอัคคีภัยหรือเรียกอีกชื่อว่าจัสติน

• Sming จิตพิสัย +30 10-2-2010 18:01
- - พี !!