สั่งพิมพ์

มาแร็พพรีเซนต์สมิงกานค้าบบบ

อิอิ

สวัสดีครับ ผมเด๊กใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ :D

เพลินๆ

ไรม์4บรรทัด มึงพิม5ห้านาที แต่มึงคิด5ชั่วโมง

บรรทัดฐานที่มึงวางดูสูงส่ง ไม่มีใครคิดอยากชั่วโกง

หลอกตัวเองทุก ทุก ทางว่าทุกอย่าง คือเรื่องจริง

แหม๋ ใจมึงหลอก สมองมึงเชื่อ  ดูแล้วมันเสื่อมจริง

โชว์อภิสิทธิ์ว่ามึงมีสปิริทพอ บนทางที่จะพิชิต

ใครอ่านไรม์กู ก็ขอให้ใช้ดุลยพินิจ ไม่ได้เจาะจง-

แต่คำคมกูเหมือนคำที่พระเจ้าลงมา เสนาะชม-

ติดแบบเกาะขน ช่วยไม่ได้ เพราะคำกูมันเหมาะสม

ข้อความนี้ของ น้องข้างบน เท่านั้นนะครับ

ปลอมตัวมาก็แค่นั้น
สมิงให้คะแนนเฉพาะคนเก่งและเป็นคนดีครับ

ไม่ใช่ที่ความสามารถเพียงอย่างเดียว

คนนิสัยดี ถึงไม่เก่งเราก็สามารถหัดให้เก่งได้
ภายภาคหน้าเค้าจะเป็นคนดีคอยช่วยเหลือคน

คนไม่ดี หากไปสนับสนุน ภายภาคหน้าเค้าย่อมใช้
ความสามารถของเค้าทำร้ายผู้อื่นเพื่อตัวเค้าเอง

มาแบบสันติ ก็สันติ ให้่ตลอดนะครับ ไม่อยากส่งหนังสือจริงๆนะ

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 25-7-2009 18:49 ]

รอคอยมานานปีเจอสมิงสะดุดตา
เว็ปนี้มันคืออะไรเห็นผู้คนนั้นเข้ามา
อยากรู้ก็เลย เข้ามาสมัครโอ้โฮ้เฮะทุกเวลา
สนุกสนานไอ้เว็ปนี้ทุกคนเข้ามาเขาเฮฮา.......

ขำขำคับ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +1 31-7-2009 20:56

คนเค้ามาเข้ามาพบรักกันป่ารกชัฏ

ซีพีขอวกซักสองรอบก่อนซบพัก

ถ้าทศกัณฐ์ลงใต้กูต้องหาปืนพกยักษ์

โจรต้องหนีหราเวลาปืนโจยกชัก

นี่ยังไม่นับแมวไฟฟ้าฉายาสมิงชกปลั๊ก

สมิงขาวแดงดำสีใดก็สาวกพรรค

สองคำตลอดเยี่ย.. อ่านดูทุกครบวรรค

คนเราดีข้างในได้ถึงหน้าเหมือนคางคกนัก

ศิลปินสมิงใช้ชีวิตสามภพพักษ์

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 3-8-2009 00:35 ]

นั่งกดผลไม้ ตื้ด ตื้ด ทั้งวัน ตื้อดื้อ ดื้ด
บักปื้ด ปื้ด มาทักเราชวนกันไปซื้ด ซื้ด-
บุหรี่นะไม่ใช่พื้ด พืช ตัวอักษรชักยื้ด ยืด
พี่ยิมสอนให้ตื้ด ตื้ด จนเสียงหมูดังอื้ด อื้ด

อ่ะ...เดียวจะหาว่าโกงบาร์เดี้ยวจะว่ากูมาโกง
ตั้งใจทำเป็นโครงการก่อนเรียนจบเป็นภารโรง
อยากดังเหมือนโปงลางคงไม่ง่ายเหมือนฟังเพลง
ที่ต้องเปลี่ยนตัวสัมผัสเพราะคำกูหมด...นั่นเอง 555

• Sming จิตพิสัย +10 3-8-2009 00:37

สมิงพรางตัวเพื่อการรัวหยั่งกับเกราะชีวะ
เหมือนมารกลัวตาพาลมัวเมื่อสวดเสนาะซีจ๊ะ
กูหาสาวได้กระทั่งนั่งรถกลับตามทัวร์วีระ-
-ชนการนัวกูชำนาญชัวร์เอาดีหรือไม่ดีนะ

สมิงขย้ำต้องมีรอยดักซักเข้าตรงคอ
คงจ่ะมองไม่ทันไม่รู้ใครกัดต้องเข้าทรงรอ
สมิงกูมีเคี้ยวเล็บพวกกูไม่เก็บให้ขึ้นสนิม
กูต้องขัดต้องเช็ดต้องร้างไม่ให้มีรอยเพราะกูสมิง

คิดไม่ออกแล้วกัฟ เพราะ สมิงเราดัอยุ่แล้ว

• CP จิตพิสัย +15 3-8-2009 23:42
Z Flow

สมิงเจอ เหยื่อกลายร่างเป็นเสือฉับพลัน

ให้มึงไว เหนือแสง สมิงกูก็จับทัน

เข้าขย้ำ เหยียบอก ฉกมึงทันควัน

สมิง กู ปล่อยไรม์ สบาย ๆ ไม่เคยพลัดวัน

• Sming จิตพิสัย +20 11-8-2009 20:20