สั่งพิมพ์

มาแร็พพรีเซนต์สมิงกานค้าบบบ

กูเป็นthaitayfansแต่ก็เป็นเด็กhiphop
ปล่อยrhymeมึงพวกมึงเรียนต้องโดนdorp
มึงอยู่นิ่งๆควรจะstop
ไม่งั้นอย่าหาว่ากดูไม่เตือนไอ้สำส่อน
         rhymeกูเรื่อยๆไม่มีคำบรรยาย
ถ้ามึงโดนเรื่อยๆมึงอาจจะตาย
ตกนรกไปเป็นอสูรกาย
กลับบ้านไปนอนคิดมาซะไอ้ควายyo
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +3 29-1-2010 19:14

กระทู้มีนี้ไว้ใช้สรรเสริญสมิงอย่ามาอวดดี
อย่ากล่าววลีแบบครึ่งสตรีในถิ่นที่ตำรวจมี
สมิงไรม์ไม่คิดสตังค์เหมือนพระนั่งสวดฟรี
ตรวจกวีคำบาลีไม่คิดร้ายเสมือนสมิงมาบวชชี

• CP จิตพิสัย +15 29-1-2010 19:15
- - พี !!

สมิงกัดเลือดสาดรามคมแบบเชือดบาด

กระตุกรามกระแทกตัวเสื้อขาดเหมือนกระสุนเมื่อกราด

เพลงมึงมันห่วยคนบอกควยจะว่าดีใครจะเชื่อสาด

คิดคำมาดีแต่สาธยาไม่เป็นกูเก็บเรียบ เอื้อ!!! กวาดดดด

• CP จิตพิสัย +15 เอาไป500เลย 29-1-2010 19:15
:)

วลีที่มึงกล่าวอยากโชว์ไรม์กุเข้าใจ

แต่เจอไรม์กุแค่4บาร์มึงคงต้องเศร้าไป

ไรม์ของกุมันพัฒนาตามทศวรรษที่ก้าวไกล

และนี่คือกระดาษกับปากกาแนะนำให้มึงไปแต่งมาใหม่เว่ยย ย !!

• CP จิตพิสัย +15 เอาไป300คับ 29-1-2010 19:16

กลับมาอีกคราดูเวลาผ่านไปอีกปี
หยิบตำราพร้อมศาสตราจะบุกฝ่ากันอีกที
เราจะก้าวด้วยบาทาไม่ใช่ปักษาที่ปีกมี
เปล่งวลี เปล่งวาจา กับกายาที่แรงยังมีดี

• Sming จิตพิสัย +20 31-1-2010 01:53
- - พี !!

อย่ามาประกาศศักดาถิ่นกูได้โปรดมึงจงดู

ท่อยวลีเปร่งวาจาสะกดทัพต้องมันต์กู

มากี่หมืนรึว่าแสนล้วนไม่แคล้วแน่กองพลสู

จงเปนมิตรอย่าแม้นคิดเปนอริราชศัตรู!!

เยี่ยยยย ย

• Sming จิตพิสัย +20 31-1-2010 01:54

ต่อด้านบนครับ

สมิงนั้นมีสาวๆสวยๆมาให้คุณนั้นร้องอู้
แต่ผมจะบอกให้พวกเธอนั้นไม่ใช่ปลาบู่
ดูจากทรงเค้าไปเรื่อยๆเที่ยวแบบเป็นคู่
พวกคุณได้แค่มองนั่นแหละ กลับบ้านไปกินถั่วพู

[ แก้ไขล่าสุด TEQUILATHUG เมื่อ 4-1-2010 21:15 ]
  • Sming จิตพิสัย +10 31-1-2010 01:55

อย่ามาเรื้อนนะแถวนี้เด๋วกูยิงทิ้งแม่งเลย

คนอย่างมึงนั้นตายไม่ดีขอตบทีอย่าให้กูแช่งเลย

หัวสมองมึงกลวงเหลวละลายง่ายเหมือนแท่งเนย

ถ้ามึงคิดว่ามึงเก๋าและมึงเจ๋งแน่จิงเข้ามากระแทกเลย!!

เยี่ยย ย ย

ต่อต้านอะไรครับ?? งง,,,

• Sming จิตพิสัย +24 สมิงอย่าทะเลาะกันคับ ... 31-1-2010 01:55

หวังจะได้แทงสาวๆแต่ผมก็คงจะพุ่งหลาว
แบบว่าฝันไปกลางนาแล้วตื่นมาสะดุ้งหาว-
อากาศมันหนาวไม่อยากเข้าอาศรมเพื่อนุ่งขาว
เปิดเบสให้พุ่งฉาวจากฟ้าสกาวยันรุ่งสาง

• Sming จิตพิสัย +26 31-1-2010 01:57
- - พี !!

..

หมายถึงรามต่อกับนายอะครับ

สงสัยดูตัวอัษรผิดมั๊ง ฮ่าๆ