สั่งพิมพ์

มาแร็พพรีเซนต์สมิงกานค้าบบบ

ในคืนเดือนวันเพ็ญwanna b's แม่งมีเต็ม

ใม่มีคนสังหารไอ้พวกนี้แม่งไม่เหน

กุเหนพวกนี้ไม่ได้ของมั้นขึ้นอยากใจเยน

แต่เลือดสมิงมันเดือนพล่านหมื่นองศาก้แลเหน

อยากจะตปบเชี่ยพวกนี้กัดจุดตายให้ตายทั้งเปน

ให้มึงรุ้ซะบ้างสมิงน่ะเค้าใม่เล่น

เอ๊อะ

u know me สมิงแห่งป่าสิวิไลซ์อันกว้างไกล

จัดไรม์แบบดั้งเดิมถึงบางครั้งก้มีอังกิดปนไทยไทย

แต่รุ้เอาไว้ซะด้วยไรม์ก้เน้นภาษาไทย

พ่อขุนรามให้มาเกบไว้ไม่ได้ต้องเอามาใช้

สมิงไรม์ u know จะบอกว่า ฮิปฮอปอิสเนเว่อดายย!

ตราบใดที่สมิงยังคงอยุ่

พวกเชี่ยที่กล่าวมาระวังแต่ไม่ได้ขุ่

ตามกระแสอยุ่ได้มึงระวังดีๆเด่วมึงจะไม่มีกระแสให้อยุ่

สมิงจอมสังหารมึงจำเอาไว้เราดูมึงอยุ่ shit!!,,

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +10 2-12-2009 18:06

..

ภาษาไรม์แร๊พสดเอกลักษณ์ของสมิง

หัวใจอันแข็งกร้าวเป็นดั่งเพชรไม่ใช่หิน

ถ้ามึงมาอวดดีให้กลับบ้านไปดูดฝึ่น

มึงอย่ามาพูดพล่อยพล่อยให้สมิงเค้าได้ยิน

เด่วมึงจะโดนตปบแล้วหาว่ากุไม่เตือน

อย่ามาเสือกอะไรแถวนี้เด๋วพวกกุจะจับมึงเฉือน

มึงรีบกลับใปฟ้องแม่และพวกมึงอย่ากลับมาเยือน

พวกกุดังแสงตะวังส่วนมึงไม่เท่าเสี้ยวของดวงเดือน!!

• Sming จิตพิสัย +20 2-12-2009 18:08

อ่ะห๊ะ,, ใครใม่เก๋าก้ถ่อยไปอย่าอวดดีกระแดะมาคุย

พวกกุแหละสมิงจะใส่ไรม์ให้มึงเละแหลกเปนกระจุย

ก้กองทัพสมิงมีเปนนับพัน มึงไม่แคล้วแน่ หากกุสั่งลุย

มึงว่ามึงเจ๋งง่ะสัดเอ๊ยมึงฟังดีดีมีรอบเดียว ขากถุ๊ยยยย ย ย!!

• Sming จิตพิสัย +14 16-12-2009 20:43

สต๊อปปากมึงก่อนหยุดก่อนไอปากหมา

เด๋วกุก้แตะมึงปลิวกุมึงติดฝ่า

อย่ามายุ่งกับสมิงเด๋วเจอระเบิดน้อยหน่า

ระเบิดตู๊มต๊ามเสียงดังศพมึงเละน่าเวทนา

เยี่ยยย

• Sming จิตพิสัย +20 26-1-2010 02:03

ใกล้ปีใหม่สันดานหมาก้ขอวอนให้มึงทิ้งใป

ก้ทิ้งไปมึงอย่าสงวนทำเหมือนขยะนำกลับมาใช้

กุขอเตือนมึงนะด้วยความห่วงใย

ดีกว่านั่งขัดจรวจไปวันวันให้หนึ่งวันผ่านพ้นไป

เยี่ยย ย ย ย ย!!

• Sming จิตพิสัย +8 29-1-2010 19:08

มนุษย์อย่างเรามีสองอย่างที่หลีกเลี่ยงไม่ได้

นั่นคือเกิดและความตายมีตั้งแต่เหนือยันจดใต้

ชนะดีให้อภัยยอมรับความแพ้พ่าย

การยอมรับความจริงทุกสิ่งผมเชื่อคุณทำได้

รักสมิงเว่ยยย ย ย,,!!

เยี่ยยย ย  ย!!

• Sming จิตพิสัย +12 29-1-2010 19:11

วลีที่มึงกล่าวอยากโชว์ไรม์กุเข้าใจ

แต่เจอไรม์กุแค่4บาร์มึงคงต้องเศร้าไป

ไรม์ของกุมันพัฒนาตามทศวรรษที่ก้าวไกล

และนี่คือกระดาษกับปากกาแนะนำให้มึงไปแต่งมาใหม่เว่ยย ย !!

• CP จิตพิสัย +15 เอาไป300คับ 29-1-2010 19:16

อย่ามาประกาศศักดาถิ่นกูได้โปรดมึงจงดู

ท่อยวลีเปร่งวาจาสะกดทัพต้องมันต์กู

มากี่หมืนรึว่าแสนล้วนไม่แคล้วแน่กองพลสู

จงเปนมิตรอย่าแม้นคิดเปนอริราชศัตรู!!

เยี่ยยยย ย

• Sming จิตพิสัย +20 31-1-2010 01:54

อย่ามาเรื้อนนะแถวนี้เด๋วกูยิงทิ้งแม่งเลย

คนอย่างมึงนั้นตายไม่ดีขอตบทีอย่าให้กูแช่งเลย

หัวสมองมึงกลวงเหลวละลายง่ายเหมือนแท่งเนย

ถ้ามึงคิดว่ามึงเก๋าและมึงเจ๋งแน่จิงเข้ามากระแทกเลย!!

เยี่ยย ย ย

ต่อต้านอะไรครับ?? งง,,,

• Sming จิตพิสัย +24 สมิงอย่าทะเลาะกันคับ ... 31-1-2010 01:55

ฮ่า ๆๆ  ๆๆ

ขอโทดครับ ดูผิดจริงๆด้วย

เอ้อ  ขอครับขอโทดตาไม่ดีชวนพาตีดันเข้าไปดิสคุณ

ก็ตอนแรกผมอ่านว่าต่อต้านด้านบนเลยเข้าไปดิสคุณ

ขอโทดจากหัวใจถ้าคุนไม่บอกว่าอ่านผิดอิกนิดวุ่น

สมิงล้อกันฉันพี่น้องหวังว่าคุณคงไม่คิดกลุ้ม

โทดค๊า บ บ

ห๊า ๆๆ  ๆ//*

• Sming จิตพิสัย +30 31-1-2010 02:00