สั่งพิมพ์

เดโม่ เพลง ลองดิ อายตุ๊ด

ลองก็ลองดิเฮ้ย!!! อย่าตุ๊ดเฮ้ย!!!

หาดใหญ่สู้ๆ

พี่เบียรัวอะ ชอบ ชอบ 5555 

ลองดิเห้ย 

http://n-bt96000club.hi5.com

โอ้วว  รัวเป็นชุดเลยทีเดียว

ป.ล. เสียงพี่ไอซ์หวานจัง?

ลองดิ๊ เห้ย ยย...

โว้ว..

หร่อยจิงครับ..

สุดยอดไปเลยคร้าบ..

เพลงเจ๋งมาคับบ

พี่เบียร์

HMZ จงเจริญญ

ขอบคุณทุกท่านมากครับ

เพลงนี้ต้องยกให้ Tedy 1 และ Ize ครับ

น้องทั้งสองคนมีความตั้งใจมากครับ

ทั้งเขียนเนื้อฝึกซ้อม โดยเฉพาะ tedy 1 ครับ (เทียบได้จากเพลงแบทกับ Kill king )

ส่วน Ize เป็นสไตล์ไรม์คล้ายๆ BTMC คำสวยมากครับ

อยากให้ทุกท่านนะครับ ช่วยเพื่อนๆ น้องๆที่อยากทำเพลง ที่มีฝัน

ให้โอกาสและคำแนะนำกับเค้าด้วยนะครับ

เหมือนผมที่ได้รับจาก Hatyai Emzee และ CP (เด๋วหาเมียให้คนละท่าน ฮ่า)

ภูมิใจครับที่เห็น 96000 ฝึกทำเพลงกันและช่วยเหลือผู้อื่น

ไปงาน โคตรกันดีกว่า 96000 เหม่ารถทัวร์เลยไปพร้อมกัน ฮ่า

สุดยอดเลย คับ พิ๊ เบียย!!

อย่างรัว เลยอ๊!

ชอบ ๆ รอฟังเพลง ต่อใปอยู่น๊ คั๊บ

ผมกำลังฝึกมิกซ์ครับ ลองมิกซ์ใหม่ดูครับ ลองฟังอีกรอบ

โอ้ววเสร็จแล้วๆ :)

ขอบคุณพี่เบียร์ มากเลยค่าา แล้วก็น้องบอมด้วยเด้อ