สั่งพิมพ์

BATTLE สังเวียนไรม์ (ฝึกสมองประลองปัญญา)

Fuck  ความอยากดัง เหมือนสังขังทำเปื้อนทั้งวงการ
ไม่ต้องวัด เรื่องรมย์ปรานเพราะความเรื้อนมึงทนทาน
เด๋วกูชัก จอกะบาล แล้วให้เพื่อน มึงบนบาน
นี่กูชัก จะรำคาญ ที่มึงเฟื่อง แต่จนทาง

ฮ่าาา ขำๆ ครับ

กระทู้สมิงไรม์ สามารถ MC วาจาจัดจานได้มากมาย
ผมมีเพลงนึง ที่อยากให้เหล่า เอ็มซี่ ในสมิง ไรม์ มาร่วมกัน

ง่ายๆครับแค่ท่านเลือกไรม์ที่ท่านเคยลงในกระทู้นี้มา สัก 16 บาร์
อัดแล้วลงไว้ในกระทู้นี้ครับ ส่วนบีทที่ใช้ขอเวลา 2 วัน เด๋วเอามาให้ดาวน์โหลด

เพลงนี้มีชื่อ เพลง ว่า "ฆ่าแพะ "

อย่าให้ไรม์ท่านมาหยุดแค่ อักษรในกระทู้เอามาลง บีทเพื่อความบันเทิง
ไม่มีขอยกเว้น ใครก็ได้ ที่รัก องค์กลอน เข้ามา