สั่งพิมพ์

BATTLE สังเวียนไรม์ (ฝึกสมองประลองปัญญา)

ขอเอี่ยวด้วยคน เห็น ไรม์ สมองมันฝึกปัญญา

ผมขอคลิกเข้ามา บนสังเวียน ของนักฆ่า

ว่าด้วยคำจา ไม่อาจจะหยุดเหมือนพรานป่า

แต่ตอนนี้ที่มา แค่อยากจะฝากเป็น บาทา!

กล่าวมาว่า แร็พ ไอที่ แร็พ มันอยู่ตรงไหน

อยู่ที่ตัวอยู่ที่ใจ อยู่ที่ใครหรืออยู่ที่ไมค์

พวกมึง แร็พ ไม่รู้เรื่อง กุช่วยมา แร็พ เพื่อกลบเกลื่อน

ไม่อยากให้ บอร์ด Sming เลื้อน ด้วยคำ แร็พ ของพวกมึง!

กลับมาอีกที กลับมา แร็พ ไอพวกสบถ

ที่มึงบอกว่า แร็พสด แร็พสดๆ แถวท้องตลาด

ไรม์ ของมึงมันไร้ค่า มึงอย่า แร็พ ให้เสียราคา

ถ้าจะ fuck หรือจะซ่า ให้ถุย ไรม์ ต่ออย่าเสียเวลา!

yo yo yo yo!

joker-devil ที่คุนบอกแร็พสด

ไม่มี mc ที่จะบอกตัวเองว่าหรอก แร็พ หมด

ไรม์คุน ไม่จด คุนบอกตัวคุนไม่ได้จด แล้วคุนคิดหรือว่าผม จด

ขอบอกให้รู้เอาไว้ตัวคุนนั้นแหละที่มันจะโดนบด <ด้วยไรม์>

หาว่าผมยังเด็กน้อย เด็กตัวน้อยคืออะไร

เด็กตัวน้อยที่เดินไปยกมือไหว้คุนแล้วบอกหรอว่าคุนเป็นตัว.....อะไร

กลับไปนั่งคิดทำไม กลับไปคิดได้อะไร

ผมเลิกคิดแล้ว รอให้คุนนั้นมาแบ็ทกับผมต่อดีไม๊ ว่าความจริงมันเป็นไง!

(ผมแค่เข้ามาลองปัญญานะคับ ไม่ได้คิดจะหาเรื่องไค ขอโทดนะคับคุน joker-devil ถ้าหากว่ามีอะไรแรงเกินไปคับ)

>>ประลองปัญญาต่อเลยคับ<<