สั่งพิมพ์

BATTLE สังเวียนไรม์ (ฝึกสมองประลองปัญญา)

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย clashrush เมื่อ 25-4-2010 00:56 อยากทำนะ แต่ไม่อยากทำแบบแบทอ่ะครับ แต่ที่ปัตตานีไม่มีห้องอัดเลย ต้องไปหาดใหญ่จะลองหาเวลาว่างไปดูครับ(ถ ...

ไม่ต้องถึงกับห้องอัดหรอกครับ  มีคอม โปรแกรม กับไมค์ 1 ตัวก็พอครับ
ไมค์ 199 เซเว่นมีขายนะครับ
ส่วนโปรแกรม ใช้ acid 4.0 ก็ได้ครับใช้ง่าย(ผมยังไม่เคยใช่ตัวอื่นเลย) หาโหลดในสมิงหัดบรรเลงได้ครับ CP เคยโพสลงไว้อยู่ถ้าผมจำไม่ผิด

จะรอฟังนะครับ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • JTooCooL จิตพิสัย +10 30-5-2010 12:56
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?