สั่งพิมพ์

จุดยืน - DHU [LB860,AWAYG,FFCOOL,JOKERT,PAINIAC]

จุดยืน - DHU [LB860,AWAYG,FFCOOL,JOKERT,PAINIAC]

สำหรับชาว Underground ทุกท่าน Download ::: http://www.4shared.com/account/audio/RBrnmOy_/_-_DHU.html
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 บีทลงตัวครับ 12-4-2010 21:16
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

โหดโคตร

สุดยอดเพื่อนเพ้นจะได้โหลดซักที

เหอๆๆๆ

*0*  เพลงของห้อง  เด็กฮิบฮอบอันเดอร์กราว หรอ 

ผมแวะเข้าไปนานๆครั้ง

โอ้โห เพลงส่งพลังชัดเจนมากเลย

ฟังเเล้วอิน ขนลุก ขอบคุณสำหรับดีๆที่เปนกำลังใจนะคะ

ใต้ดินสู้ๆ ใต้ดินจงเจริญ!!

รับ Featuring ทั่วราชอาณาจักร เเรฟ เเละร้องทำได้หมดค่ะ ส่งไฟล์ไม่เกินหนึ่งอาทิตย์ รับประกันความพอใจนะ อิอิ

วันหลังจะได้ไม่ลง
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

เปนโรคจิตป้ะเนี่ย 555+

รับ Featuring ทั่วราชอาณาจักร เเรฟ เเละร้องทำได้หมดค่ะ ส่งไฟล์ไม่เกินหนึ่งอาทิตย์ รับประกันความพอใจนะ อิอิ

โอ้ โห..... นี่มันรวบรวม ตัวเทพจาก

ห้อง    zZz_DeK_HipHop_UnDeRGrOuND_zZz

ทั้งนั้นเลยนี่นา

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว