สั่งพิมพ์

อีกมุมของนักกวี มีแอบฮา มาะ มาจอยกัน

อีกมุมของนักกวี มีแอบฮา มาะ มาจอยกัน

ไม่มีใครเล่นด้วยอะครับ นั่งว่างๆ เลยได้มา๔บรรทัด

แบ่งวรรคตามนี้เน้อ: ๒/๒/๔/๖

อ้างว้าง เคว้งคว้าง ดั่งเรือลำน้อย ลอยล่องอยูในทะเล

พวกเขา เฮฮา แต่เราเหว่ว้า หงอยเหงามันเศร้าจำเจ

แกะดำ ไม่เหมือน ดูต่างจากเขา กลายเป็นลูกเป็ดขี้เหร่

ไม่รู้ ทำไม เป็นเพราะอะไร แถวบ้านกูมีแต่เกย์

สัดเอ้ย! แล้วกูจะเตะบอลกะใครเนี่ย..๕๕๕+

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 12-7-2012 04:39
-_- z z Z

โอวชิท อ้านบาร์สุดท้ายแล้วหดหู่

5555555555555

ถึงบ้านกู จะมีเเต่เกย์ เเต่ใจเราไม่เคยโลเล

ชีวิตกู เลยมี เเต่เรื่องจำเจ

เดี่ยว เถอะ กูจะออกเรือไปหา ปู กลางทะเล

5 5 5 +    คิดเล่น ๆ ครับ ^^

ผมว่ามันอยู่ที่ทำเลดูคนเกเร มันก็ไปนอนอยู่ในซังเต

แต่ว่าแถวนั้นมันเสือกมีเกย์  มันอาจจะตุ๋ยคุณจนขาเป๋

ผมว่าย้ายไปอยู่ริมทะเล นั่งนอนเปลฟังเสียงคลื่น

เดินออกไปเที่ยวที่อื่น ซักวันมันจะลากไปข่มขืน   นะ!!!!

~~~จูนไม่นิ่ง วิ่ง8วิ~~~

๓/๓/๓

ถ้าบ้านเมือง สังคมไทย มีแต่เกย์
เราควรทำ เราควรร้อง ว่าโอ้เย ~!
ถ้าโดนจับ ทวารหนัก อย่างโมเม
โอ้วเบบี๋ ทุเรศหวะ ไอ้เย็ดเข้ !

จะอยู่ที่ไหนก็มีแต่เกย์มีแต่ตุ๊ด
พวกมึงพากันหาผัวกันอุตหลุด
จะจับมึงเผาหัวจนไม่ได้ผุดไม่ได้เกิด
ก็เรา SMING เป็นสัตว์ที่ประเสริฐ

สมิงจงเจริญ

รามกูคือระเบิด ทำมึงหนีเตลิด

under ground king มาบังเกิด

พวกมึง wanna b จงระวังเถิด

******Chumphon FC ******

ก็ไม่ได้แช่งใคร ไม่ได้อยากทำร้ายใคร แค่ใจมันนึกดังไป

ก็ไม่ได้ว่าใคร แค่เห็นๆแล้วก็ทนต่อไป รับไม่ได้

ก็ไม่อยากทำร้ายใจใคร แต่ เอ๊ะ! ไอ่พวกผู้ชาย (ห่า) เนี่ยเข้าไปข้างใน

เสียงออกมา เข้าๆออกๆเอ๊ะ ทำอะไรกันค่ะ กายส์

โห ไม่เกรงใจสายตาใคร วิปริตกันอยู่ได้ เข้าใจนะคะ

ว่าเขาขายกางเกงใน ไรม์นี้ก็อยากให้งงๆกันต่อไป

คนพิมพ์ยังไม่รู้เลย ไอ่เสียงที่ว่ามันมาจากไหน

ที่แท้กางเกงมันคับ ค่ะคุนผู้ชาย เลยร้องจ๊าก

ดึงไม่ออก ใส่ไม่เข้า ก็เลยต้องฉักขาด เสียเงินแย่นะคะ

ซัก 200 บาทวันหลังจะลองอะไรให้ดูที่ขนาด น๊า

...................................................

กลอน ขำ ๆ

เทอชั่งขาว เทอชั่งหมวย เทอชั่งสวย

แถวยังรวย มีหน้าตาเป็นอาวุธ

พอคัยๆเห็นแล้วเป็นต้องทรุด

เป็นต้องหยุดอยุ่จ้องเทอ ในเร็วพลัน

เทอนั้นบอกว่าเทอไม่มีแฟน

ผมเลยบอกอยากมีเทอไว้ควงแขน

เทอเลยตอบตกลง คบเปนแฟน

understan เป็นแฟนกันฉันรักเทอ

สุดดีใจ มีแฟนเป็นนางฟ้า

ไปเชิดหมาที่ชอบเห่า ให้เร่าร้อน

พอวันนึง เข้าห้องแล้วล๊อคกอน

สุดแสน พร เป็นดั่งใจ ในเร็ววัน

คิดในใจ วันนี้เส็จกู แน่

เทอบอกทำก้ รีแก้ ให้เร็วไว

พอแก้ผ้าเทอ ออกมา ต๊ก กะใจ

จู๋ อันใหย่ อันบะเล่อ เห้อ.... กระเทย !!

ไม่รุ้ จะ ถูกใจกันรึป่าวนะคับ ^^

I'm Pezzer