สั่งพิมพ์

มาTextกันคนละ 8บาร์ โดยมีตัวเลือกดังนี้ ให้ใช้ไปในไรม์

อันตัวผมใช้ศาตรานามกระบองธรณีสูบ
อานุภาพรุนแรงยากจะหาบทสรุป
สาวคนไหนใจกล้าเดี๊ยวพี่จับน้ิองมาลูบ
พาน้องขึ้นเตียงแล้วเบี่่ยงตัวน้องมาจูบ!!

- - พี !!

ู^
^
^ ยังมะครบ8บาร์ครับ จัดเพิ่ม

อีกทั้งผมยังมีกระบี่แห่งอัสนีบาท
พลังทำลายเปรียบเสมือนสายฟ้าฟาด
โดนเข้าไปเก่งเพียงไหนอาจถึงฆาต
ไม่ต้องวางมาดรีบกลับไปบอกลาญาติ
- - พี !!

เรียนจอมยุทธ์คุณธรรมที่เคารพ
ตัวผมใช้หมัดคู่กับกรงเล็บสะท้านภิภพ
บุกตะตุยฝ่าเหมือนสายน้ำทะลุทำนบ
บ้านเรือนพังทลายเจ้านายบอกผมทำเกินงบ
  อันที่เรียนมายังบรรยายได้ไม่ครบ
สรรพคุณอาวุธดีมีเล่าขานไม่รู้จบ
ตั้งแต่ท่องยุทธภพยากจะหาผู้ใดหลบ
แม้ร้ายกาจเพียงใดไม่อาจสู้ สมิงขบ!!

- - พี !!