สั่งพิมพ์

นัดทดสอบแห่งสงครามสมิงผู้เล่น4คนอาวุธโก๋หลังวัง

โว้วววววว ฆ่ากันให้ตายไปเลยยยย

กูไม่เอาตะปู กูจะเอาไม้หน้าสามอย่างเดียววววววววววว

หึๆ

[ แก้ไขล่าสุด JTooCooL เมื่อ 22-6-2008 14:32 ]

โทษนะครับ ไอป๋า ชนะไปเลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

ชอบๆๆๆๆๆๆๆ ลั้ลลาๆๆๆ ขอฟีทได้มั้ยวะเนี้ย เพลงเนี้ย

ยักษ์หลังวัง.mp3 - [ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 26-7-2008 18:23 ]

รอฟัง ที่เหลือค้าบบบ

แน่นอน ครับ 55

ป๋า แล้วผมกับคุณ ลงกันก่อนทำไม? 

เค้ากั้กกันว่ะ ไอป๋า เอาไงดีวะ

ตายคู่แน่ๆเรา

กูนอยด์แระ