สั่งพิมพ์

S> Nike swagger 10 us 4500 บาท !!

S> Nike swagger 10 us 4500 บาท !!

ที่ขายถูกเพราะว่า จะเอาเงินไปซื้ออุปกรณ์คอมครับ 4500 บาท

นี่ลดไมได้แล้วนะครับ ( เพราะมันถูก มาก ๆ ) ส่องของได้ที่ BTS ทุกที่ครับ 

รองเท้า มีรอยเปื้อน สี กางเกงยีน หนิดหน่อยครับ สภาพใหม่แน่นอน ขายเพียง 4500 ครับ

ใส่ไป 3 ครั้ง เองครับ ( นี่รูปผมจิง ๆ นะครับ ยืนยันจาก CP. ) ได้นะครับ

ติดต่อได้ เบอร์ 0880-1515-16 เป้ ครับ 24 ชม. ขอผู้สนใจจิง ๆ นะครับ

ยืนยันรูปว่าเป็นของผมจิง ๆ นะครับ พร้อมรูป อิอิ

BAKER_NMC@MSN.COM ครับผม

[ แก้ไขล่าสุด Baker เมื่อ 23-3-2010 16:03 ]

สำหรับคนที่อยู่ ในเว๊ป สมิง ลดให้เหลือ 4000 บาท ครับ ^^

ดีครับ ขอรูปเพิ่มอีกหน่อยได้ไหมครับ ถ่ายแบบหน้า หลัง ข้าง แบบตรงตัวเลยน่ะครับ จะได้ดูแบบชัดๆอยากเห็นสภาพจริงๆแล้วส้นรองเท้าด้วยครับสึกมากไหม มีตำหนิตรงไหนบ้าง สนใจครับ ถ้าสภาพเป็นที่พอใจพร้อมโอนครับ

ทำไมของดีๆกูใส่ไม่ได้หว่ะ

อยากได้ ฉิบบบบบบบ

ขอเอารูปไปลงใน www.hatyai-emzeeshop.com ได้ป่าวครับ

ในเว็บบอร์ดของมือสอง

งั้น เดี๋ยวรอแปบ 1 นะครับ ลองยืมกล้องเพื่อนมาถ่าย อีก 1 ชม. จะมาลงรูปจิง

รูปที่ 2 นี่ขอบหลังไม่ได้ดำขนาดนนี้นะครับ มันเปงแสง -*- ใหม่มากจิง ๆ อยากขาย ๆ

ใหม่ ๆ จิง ๆ ครับ อิอิ แทบไม่มีรอย ^^

ใหม่ เอี่ยม ! ครับผม !!!!!!!!!

ผมไปขอร้านคอมเค้าถ่ายเรยนะครับ เนี่ย 5555+

[ แก้ไขล่าสุด Baker เมื่อ 23-3-2010 16:06 ]

รุ่น Swagger นี้ ส้นมันจะเว้าขึ้นไปนะครับ ไม่ใช่พื้นสึก -*-

พื้นไม่มีรอยงับ ^^ แม้แต่นิดเดียว

[ แก้ไขล่าสุด Baker เมื่อ 23-3-2010 16:22 ]

สินค้ามีกล่อ่งไหมครับ ยังไงตอบด้วยนะครับ

ของครบครับกล่อง ที่ดันหัวรองเท้าไร ครบคับ ^^ สุโข่ยยยยยย 

พี่เป้ ขอผมนะ นะ