สั่งพิมพ์

อยากโหดก็จัดให้อ่ะ ใหม่เอี่ยมอ่อง เพลง เทา :Rookie's 'n Volubly

โหด   มันส์     เจ๋ง  เท่ย์

ตลกชีวิต

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Slipknik  อิอิเสียงไอนอทแม่งโรคจิตดีว่ะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย บักพี่เตย  555+ ก็บอกเเล้วว่าไอ้นอร์ทมันโรคจิต ไม่รุตัวเล้ย~

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย โอ๊บบ โอ๊บบ......   ไอนอท แม่งโคตรจิต อ่า

ผมไม่โรคจิตก๊า บ บ บ บ!!!!!!!! !!

ToT
[ แก้ไขล่าสุด volubly เมื่อ 12-3-2010 20:12 ]

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย volubly เมื่อ 12-3-2010 20:09 ผมไม่โรคจิตก๊า บ บ บ บ!!!!!!!! !!ToT

เอ็งแก้ ตัวไม่ทัน แล้ล่ะนะ เจ้ว่า

ฮ่า....

0/  เป็นพยานได้ค่ะ มัน เป็นโรคจิต จริงๆ  เหอๆๆๆ

งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

เจ๊ดดดดโหด พี่หนูค่าาาาา
สันติจงมีแด่กู!!!!

หลอน !!

เคอะ ๆ ><!

เจี๊ยกกก ก ก~!!

เลือดสีเทา !!~

หลอนเจ้าข่ะ!!!!!!!!~