สั่งพิมพ์

N.Y.U. โดนก้อปแล้ว แม่'ง เหี้ยยยยย!!!!!

N.Y.U. โดนก้อปแล้ว แม่'ง เหี้ยยยยย!!!!!

ทางค่ายบอก ออกแผงได้ สองอาทิตย์เท่านั้น 555
อย่างเหี้ยยยยยย

ค.ว.ย. กับ สั่นสะเทือนผม.. ไปแล้ววว

และแล้ว วันนึงเพลงเราก็สังกัด แวมไพร์ record 5555555
เดี๋ยวติดตามข่าว ทลายโรงงานกันให้ดีครับ!!!

เราจะไปโผล่หน้ากล้อง แบบ ชอคโกแลต 55
ไปหักแผ่น ...555

แหม แวไพเนี่ย เป็นค่ายที่ปึ้กที่สุดในประเทศไทยครับ
การตลาดแน่กว่า แกรมมี่ อาร์เอส ไม่เคยมีใครจับตัวใหญ่ได้

แต่คิดแง่ดีเข้าไว้ก็..เป็นการโปรโมทไป
ชม.นี้ไม่มีใครการตลาดใครปึ้กกว่า mp3 แล้วละครับ เพลงดีบอกต่อ

ไวจริงๆ ท่านแวมไพร์
แต่ความคมชัดก็ห่างกันหลายเท่าอ่ะนะ

อุดหนุนแผ่นแท้กันเถอะครับ เสียง ปึ้กสัด
แผ่นจริงมันสำหรับตัวจริงอยู่แล้ว ทุกท่าน

[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 5-6-2008 10:17 ]

Cruel Pistol

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย ORiGIns เมื่อ 8-6-2008 10:39 คิดซะว่าแวมไพรมันช่วยโปรโมตให้อันเดอร์กราน์อย่างเราๆครับ เพราะน้อยศิลปินครับ ที่จะได้ออกอัลบั้มกับแวม ...

ซึ้งงง...   ขอบคุณ มากๆ ครับท่าน เราต้องเปลี่ยนวิกฤติเป็นโอกาส