สั่งพิมพ์

N.Y.U. โดนก้อปแล้ว แม่'ง เหี้ยยยยย!!!!!

โฮ้ๆ ที่แท้จริงข้านี่และเป็นเจ้าของสังกัดนี้ โฮ้ๆๆๆๆ

Cruel Pistol

โห..  เฮีย มีตั้งหลายโรงงานอ่ะ
ขอผมจับที่นึงเฮ๊อะ เฮีย ช่วยๆกัน
 คนทำเพลงเหมือนกัน

Cruel Pistol

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย ORiGIns เมื่อ 8-6-2008 10:39 คิดซะว่าแวมไพรมันช่วยโปรโมตให้อันเดอร์กราน์อย่างเราๆครับ เพราะน้อยศิลปินครับ ที่จะได้ออกอัลบั้มกับแวม ...

ซึ้งงง...   ขอบคุณ มากๆ ครับท่าน เราต้องเปลี่ยนวิกฤติเป็นโอกาส

ร้ายจริงๆๆ ฮ่าๆๆ

ก้ว่ากันไป
ส่วนตัวผมไม่ซื้อนะ

หาโหลดเอา555+

ซื้อเพราะชื่นชอบศิลปินครับผม

โอ๊ะ แม๊จ๊่าว -*-
IN BUDDHA IN TRUST

*** เจ้าของถูกแบนหรือถูกลบ ***

DZ ก็มี T-HOP ผมก็เคยเศร้า

เห็นบอกว่าลงแวมไพร์แล้วจะดัง   

ก็เลยจะบอกว่าถ้าอยากไห้ใต้ร่มเย็นไปอยู่ในเเผ่นก็อปที่วางขายตามตลาดมืดฝากได้นะ  อ้าว 5555555555

รั่วละ  อิอิ  แต่ไม่ได้เกี่ยวข้องไม่ได้ทำนะคะ  แฮะๆ

.................... 

ลงแผ่นได้ไม่ถึงอาทิตเด๋วพี่เต้เราก็ดังระเบิดละค๊า

ถ้าคิดว่าอยากให้คนรู้จักมากกว่าเงินบนตัก อาจจะดีก็ได้นะ  แต่ก็เข้าใจค่ะ  ว่าเหนื่อยยยยยยยยยยยยยยย

โมโหแวมไพร์มันต่อไปเถอะ  อิอิ

เขียนเพลง ด่าแม่งเลย พวก.....เชี้ยเนี่ย