สั่งพิมพ์

ซีดีศึกประลองนักกลอนครั้งที่ ๒ [by Cruel Pistol]

ซีดีศึกประลองนักกลอนครั้งที่ ๒ [by Cruel Pistol]

Cruel Pistol อัลบั้มที่ระลึกศึกประลองนักกลอนรอบชิง
01Cruel Pistol - Intro แดนซ์พ่อ'ง 1.38
02Cruel Pistol - แมว [Feat.แก้ว,ลิโป้,อาร์ต,Usup] 3.09
03Cruel Pistol - So High [Feat.แก้ว] 2.04
04Cruel Pistol - ซ.มหาดไทย[original Feat.พงเพลีย] 4.04
05Cruel Pistol - น้ำตาใต้ PartI 3.50
06Cruel Pistol - น้ำตาใต้ PartII 3.23
07Cruel Pistol – ความมืดมิดกับลูกกรงที่มิดชิด 2.43
08Cruel Pistol - จิงเกอร์เบล Bullet 3.07
09Cruel Pistol - Skit สั่งเก็บ [Feat.Nut] 0.25
10Cruel Pistol – เสือที่ถูกขัง 2.35
11Cruel Pistol - วีรบุรุษกบฎไมค์ Part I[Feat.Torded,ChimPan-Z] 3.49
12Cruel Pistol - วีรบุรุษกบฎไมค์ Part II[Feat.Torded] 2.49
13Cruel Pistol - Outro ทำลายหลักฐาน [Feat.Nut] 0.37

special for your pc

14คลิป 7 มีนาคม Ashley's Rumour [music by Amokzes - Mafia Games] 8.29

งานมิกซ์ใหม่ทั้งหมดครับ

ขายที่..

ร้านน้องท่าพระจันทร์

ดีเจสยาม

และร้านดีเจ เจไดเดอะมอลล์บางกะปิครับ

สั่งซื้อทางไปรษณีย์

สั่งซื้อจากเวปได้ในราคาแผ่นละ ๒๐๐ บาท

ต่างจังหวัด +ค่าส่ง 50 บาท

ธนาคารกรุงเทพ ออมทรัพย์ สาขาหัวหมาก
เลขที่บัญชี 180-7-965239
นายเทพมงคล แสงจันทร์

สนใจติดต่อ
เบอร์โทร 087-7959193

โอ้วววว
ขอขอบคุณสหายนักกลอนทั้งสิบสองที่ช่วยเหลือครับ
แก้ว, ลิโป้, อาร์ต, Usup, Nut[Nuphat], พงเพลีย, Torded, ChimPan-Z,Five_o[แผนงาน]

คำเตือน:   เนื้อหารุนแรง

ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

ตำนานคับ

ศิลปะมากมายคับ ชุดนี้
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง

ตัวจิงหล่อกว่าปกซีดีครับ

Cruel Pistol

ฮ่า ฮ่า ในซีดี ต้องหล่อกว่าครับ แก่แล้วครับผม
เดี๋ยวจะเอา ค้าสมิงขึ้นหน้าเวปครับ
สนับสนุนคนมาขายของกัน

อิอิ ทำเพื่อสังคม^-^

ผม ชอบทุกเพลง ยกเว้น เสือที่ถูกขัง 555 เสียงซ๊พีดีมากครับ

ชุดนี้มีแต่เพลงโดนๆทั้งนั้น

http://n-bt96000club.hi5.com

อัลบั้มนี้ดีมากครับ น่าเก็บไว้ ห้ามพลาด

เจ๋งจริงๆ คุณเต้ ตำนานของบ้านเราจริงๆ

เคย ไป นั่ง แพ๊ค แผ่น ซี ดี มา ด้วย

อัลบั้ม นี้ อ่ะ

5555+
โม๋ เมิง มัน กากสัดด้า !!!