สั่งพิมพ์

ไรม์ใส่คนที่มาป่วนสมิงกันครับ

เก่งจริงเก๋าจริงก็แค่ในจอ
พ่อมึงกูจับขมับกดน้ำไม่รีรอ
จ่อปืนจนพ่อมึงขัดขืนตัวงอ
คำของมึงที่เฝ้าลำพึงมันยังไม่ดีพอ

ตัวจริงๆของมึงก็แค่ลูกกาเบ๊
เท้าซ้ายกุปัดแข้งมึงจนขาเป๋
เดินห้างทำกร่างใส่แค่เจเจ
ถ้ายังมาป่วนถิ่นสมิงจะกระทืบไม่ลังเล

หัดๆแต่งครับ   อาจจะไม่ฮิพฮอพเท่าไร  จังหวะแบบเรกเก้แดนซ์ครับ 55  (บุดด้าเบสอะ)

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +10 17-4-2010 22:04

นามว่าหลายพ่อ อ่อแม่มึงมีชู้ ?
รูแม่มึงมีกี่รู เดี๋ยวกูแทงด้วยลูกธนู
กูรู้แม่มึงสมสู่มีหลายผัวหัวงู
ดูคำแสลงแทงใจมึงจนหัวฟู

• Sming จิตพิสัย +14 17-4-2010 22:07

นี่ถิ่นสมิงไม่ใช่ถิ่นลูกลิง แม่มึงสวิงมั่วพันผัวอ้างอิง
โดนมาแล้วหลายดอก แม่มึงยังบอกว่าซิง
กูเลยจัดจนหีแสบเสียงเเหบ แบบกูน่ะเจ๋งจริง
จับแม่มึงมายิงทิ้งบอกก่อน พวกกูเอาจริงนี่ละสมิง

• Sming จิตพิสัย +10 17-4-2010 22:09