สั่งพิมพ์

ไรม์ใส่คนที่มาป่วนสมิงกันครับ

ไรม์ใส่คนที่มาป่วนสมิงกันครับ

ว่างมากหรือไง ไอพวกเลวไพร่เหี้ย
มึงมาทั้งกองพัน กูสนั่นให้พวกมึงใจเสีย
มาเลยมาเลย กูมาคนเดียวให้พวกมึงนิ่งเฉย
มอบให้กูเสย ทำพวกมึงให้หนีชิ่งเลย

กูยังไม่จบแค่สี่้บาร์ ต้องให้่มึงยอมเลียขา
โถ่ไอสัสยอมมึงท้า มึงไม่กล้าต้องเสียหมา
มึงเก่งแต่ปากจริง กูก็ไม่ยอมให้มึงท้าคิง
มึงคิดว่าเก่งกว่าสมิง แต่กูไม่ยอมให้่มึงมาชิง

ถ้ามึงเก๋ามาก ก็มาท้ากะกูตัวตัวเลยไม่ต้องพาดพิง
กูจะสับมึงเป็นฉาก ไม่ให้เหลือซากไม่เหลือมาดปิง
มึงคิดจะเกาะชาวบ้าน กูยังมีเกลื้อนกล้านให้อยู่ดี
กูหนะพร้อมจะรื้อฐาน มึงหนะโครตเรื้อนหาคนดูที

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +22 17-4-2010 22:01

ต่อเลยครับ

ด่ามึงว่า ค.ว.ย. คงไม่พอสำหรับมึุง
แม่มึงนั่งโชว์หวอ ขอให้กูนั้นจับดึง
กูบอกว่าไม่ไหว เพราะแม่มึงโครตจัญไร
พ่ีอมึงไม่ใส่กางเกงใน เพราะสังคังมันยันไง

รู้จักสมิงก่อนตาย ก็ไม่เสียดายชาติเกิด
กูไม่เคยที่จะหลอก จะบอกให้มึงควรมาเทิด
ถ้ามึงยังไม่บรรเจิด เอาเถิดเด๋วจัดให้
มาอีกสักกี่ครั้ง กูไม่พังก็ลองวัดไป

... จะมาต่ออีกนะครับ

• Sming จิตพิสัย +28 17-4-2010 22:03

ต่อ ครับ

พาดพิงคนนู้นคนนี้ เด๋วป๊ะขยี้จับใส่โรงศพ
ยังมีคนอื่นมาสมทบ ที่มึงอ้างมึงต้องเคารพ
แก๊งมึงนั้นโครตระบบ ยังจะตบหน้ากันเองอีก
เทพจริงจริงไอคนมีปีก เก่งจริงต้องทำนักเลงหลีก

• Sming จิตพิสัย +30 เฮ้ยอันนี้โดน 17-4-2010 22:05

เด็กหลายพ่อทุลักทุเลอยู่ปลายตลิ่ง
ไร้คนคบหาเหมือนตัวเหี้ยหางกระดิ่ง
บาดเจ็บสาหัสเพราะโดนคลื่นใหญ่สมิง
ตอนนี้เป็นแค่เศษซากปิงที่เราควรละทิ้ง
  • Sming จิตพิสัย +20 17-4-2010 22:06