สั่งพิมพ์

ไรม์ใส่คนที่มาป่วนสมิงกันครับ

ไรม์ใส่คนที่มาป่วนสมิงกันครับ

ว่างมากหรือไง ไอพวกเลวไพร่เหี้ย
มึงมาทั้งกองพัน กูสนั่นให้พวกมึงใจเสีย
มาเลยมาเลย กูมาคนเดียวให้พวกมึงนิ่งเฉย
มอบให้กูเสย ทำพวกมึงให้หนีชิ่งเลย

กูยังไม่จบแค่สี่้บาร์ ต้องให้่มึงยอมเลียขา
โถ่ไอสัสยอมมึงท้า มึงไม่กล้าต้องเสียหมา
มึงเก่งแต่ปากจริง กูก็ไม่ยอมให้มึงท้าคิง
มึงคิดว่าเก่งกว่าสมิง แต่กูไม่ยอมให้่มึงมาชิง

ถ้ามึงเก๋ามาก ก็มาท้ากะกูตัวตัวเลยไม่ต้องพาดพิง
กูจะสับมึงเป็นฉาก ไม่ให้เหลือซากไม่เหลือมาดปิง
มึงคิดจะเกาะชาวบ้าน กูยังมีเกลื้อนกล้านให้อยู่ดี
กูหนะพร้อมจะรื้อฐาน มึงหนะโครตเรื้อนหาคนดูที

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +22 17-4-2010 22:01

ก็ไม่ค่อยเข้าใจหนักหลอกน่ะกัฟ เพราะไม่ได้ออนนาน แต่ท้าสมิงเจ็บผมก้ต้องเจ็บ กัฟ

พวกมึงก็ได้แค่เรื้อนเป็นแค่เกลื้นไอ้ลูกหลายพ่อ

ก็เพราะว่าแม่มึงมันดอกทองมีอยุ่หลายชอ

แม่มันเป็นกระหรี่ชื่อนี้คื่อ 100 คว...

มึงก็ลูก100พ่อแหก...แม่มึงมาล้างซวย

...ไว้คิดเอาเองน่ะกัฟ มันไม่สุภาพพอ

• Sming จิตพิสัย +30 17-4-2010 22:02
Z Flow

ต่อเลยครับ

ด่ามึงว่า ค.ว.ย. คงไม่พอสำหรับมึุง
แม่มึงนั่งโชว์หวอ ขอให้กูนั้นจับดึง
กูบอกว่าไม่ไหว เพราะแม่มึงโครตจัญไร
พ่ีอมึงไม่ใส่กางเกงใน เพราะสังคังมันยันไง

รู้จักสมิงก่อนตาย ก็ไม่เสียดายชาติเกิด
กูไม่เคยที่จะหลอก จะบอกให้มึงควรมาเทิด
ถ้ามึงยังไม่บรรเจิด เอาเถิดเด๋วจัดให้
มาอีกสักกี่ครั้ง กูไม่พังก็ลองวัดไป

... จะมาต่ออีกนะครับ

• Sming จิตพิสัย +28 17-4-2010 22:03

เก่งจริงเก๋าจริงก็แค่ในจอ
พ่อมึงกูจับขมับกดน้ำไม่รีรอ
จ่อปืนจนพ่อมึงขัดขืนตัวงอ
คำของมึงที่เฝ้าลำพึงมันยังไม่ดีพอ

ตัวจริงๆของมึงก็แค่ลูกกาเบ๊
เท้าซ้ายกุปัดแข้งมึงจนขาเป๋
เดินห้างทำกร่างใส่แค่เจเจ
ถ้ายังมาป่วนถิ่นสมิงจะกระทืบไม่ลังเล

หัดๆแต่งครับ   อาจจะไม่ฮิพฮอพเท่าไร  จังหวะแบบเรกเก้แดนซ์ครับ 55  (บุดด้าเบสอะ)

• Sming จิตพิสัย +10 17-4-2010 22:04

ผมไม่ไรม์ครับ คำเดียวสั้นๆพอ

ควย......
  • TEQUILATHUG จิตพิสัย +10 ฮ่าๆ 22-4-2010 02:05

...

ไอ้เหี้ยตัวไหนที่มันทำกับสมิง

กุขอให้ไม่ได้ผุดไม่ได้เกิดเหมือนกับโดนผีสิง

ถ้ากุได้เจอะได้เจอรับรองมึงตายจริง

หัวมึงเละสมองไหลเพราะโดนปืนกุยิง

SG จ้า

• Sming จิตพิสัย +12 17-4-2010 22:04
---ScapeGoat.---

ต่อ ครับ

พาดพิงคนนู้นคนนี้ เด๋วป๊ะขยี้จับใส่โรงศพ
ยังมีคนอื่นมาสมทบ ที่มึงอ้างมึงต้องเคารพ
แก๊งมึงนั้นโครตระบบ ยังจะตบหน้ากันเองอีก
เทพจริงจริงไอคนมีปีก เก่งจริงต้องทำนักเลงหลีก

• Sming จิตพิสัย +30 เฮ้ยอันนี้โดน 17-4-2010 22:05

จิ้งจอกหลายพ่อมาสูบจากนั้นโดน-
-จับจมูกบาก ดูทำแล้วจู่จู่จาก ไร้-
-คำขู่หลาก สมิงครกเพรชย่อมไม่ถูก-
-สาก เชิญมึงผูกปากจูบดากตูดกลาก

http://www.facebook.com/cruelpistol
http://www.facebook.com/smingcrew
http://www.youtube.com/user/cruelpistol
ห้องซ้อมสมิง
www.sming163.supermodelnetworks.com

เด็กหลายพ่อทุลักทุเลอยู่ปลายตลิ่ง
ไร้คนคบหาเหมือนตัวเหี้ยหางกระดิ่ง
บาดเจ็บสาหัสเพราะโดนคลื่นใหญ่สมิง
ตอนนี้เป็นแค่เศษซากปิงที่เราควรละทิ้ง
  • Sming จิตพิสัย +20 17-4-2010 22:06

นามว่าหลายพ่อ อ่อแม่มึงมีชู้ ?
รูแม่มึงมีกี่รู เดี๋ยวกูแทงด้วยลูกธนู
กูรู้แม่มึงสมสู่มีหลายผัวหัวงู
ดูคำแสลงแทงใจมึงจนหัวฟู

• Sming จิตพิสัย +14 17-4-2010 22:07