สั่งพิมพ์

killking Vs te2dy[ชนะสัดอ่ะ]

ผมขอตอบแบบดารา และนักการเมืองครับ

เออ คือ ว่า Big snoop เป็นกลางครับ

แต่ ถ้า ใครแพ้ กระทืบซ้ำครับ

ฮ่าาาาาาาาาาาาาา

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย AL---THAITAYFAN เมื่อ 26-2-2010 18:11 อยากรู้จักตัวจริงKILLKING จัง ผมว่าน่าจะเจ๋งน่าดูและต้องขอบคุนเค้าที่ คงรักในไทเทของผม   --รักไทเทแต่สายเ ...

คุณ AL ครับ คุณไม่กลัว Kill King เค้าท้าแบทเหรอครับ

ขนาด Te2dy ยังโดนเลย ทั้งที่อยู่เฉย ๆ

ผมเตือนก่อนนะครับ 

ถ้าKill king ท้าแล้วไม่ลงเพลง

รบกวน Kill King ส่งที่อยู่มาด้วยนะครับ

จะส่งกระโปรงไปให้ ผูกคอตาย ครับ

กระโปรงทางใต้ผ้าทนครับ

ตายก่อนขาดชัวร์

นั้นอยู่นั้นไง ไอ้พวกอวดดีที่แร๊ฟตุ๊ด

กูคิดว่าแน่ ที่แท้ไอ้ตุ๊ด

ไม่ว่าตัวจริงมึงจะเป็นใครทำเหี้ยไว้ ชื่อไหนก็ตาม มึงรู้อยู่แก่ใจ

คำว่า ศักดิ์ศรี ไม่ได้อยู่ที่ใครรู้จักหรือไม่รู้จักมึง แต่มันจะเกาะในใจมึง

ป.ล. อย่าลืมส่งที่อยู่มาด้วย เด๋วกูส่งกระโปรงให้ ไอ้ตุ๊ด