สั่งพิมพ์

killking Vs te2dy[ชนะสัดอ่ะ]

เช็ดดดดดดดดดดดดดด

ถ้าคนท้าแล้วไม่ลงนะ................................กูเซงเลย

ป๋าครับ สนใจเอเจนซี่โฆษณาปะครับ อิอิ

ผมไม่ขออกความเห็นครับ กลัวโดนท้าแบท

บร๊ะอาจารย์มาวิน อาจารย์ว่าkillkingสดกว่า อาจารย์ขอเทให้ 3-7 แต่อาจารย์ว่า ท่าพรานกระแทงซุงมันสุดยอดมากเลยนะ ถ้าใช้ท่านี้ อาจารย์เทนอกรอบให้เลย10เต็ม

ลิปนิค ผมไม่รู้ผมทำข่าวอย่างเดียวครับ แทงด้วยดีกว่า งั้น terdy ละกัน จัดหนักๆเลยหล่าว ลืมบอก แทง 6 ละกัน

ผมเต็งไว้ทั้งสองฝ่ายอย่างละครึ่ง

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย fifol_trg7126 เมื่อ 1-3-2010 01:11 สนใจเข้าร่วม Asian BkoyZ abz แก็งไหมฮ่ะ ไม่ขลิบก็เข้าได้น่ะฮ่ะ ตอนนี้เป็นที่นิยมในเวียดนามมากๆเลยน่ะ ...
แก๊งค์บ้านพ่อมึงอะดิ เขาจะฟังเพลง ไอ้กุ๊กควยเอาโอโล่ไปยัดตูดพ่อมึงแล้วอมซะนะ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Habok_ABZ เมื่อ 1-3-2010 01:34 แก๊งนี้ดีมากๆเลย เห็นบอกว่ารุ่นต่อไปจะแจกชุด hiphop ของแท้ด้วยน่ะ
แจกควยไรมึงวะ กูเห็นในรูปแก้ผ้าก่ายหน้าผาก มึงนี้มันหลอกลวงจริงๆนะ

Te2dy ชนะครับ