สั่งพิมพ์

killking Vs te2dy[ชนะสัดอ่ะ]

น่าสนใจซะแล้วสิ ศึกครั้งนี้ ผลจะออกมาไงคงต้องติดมตามแล้วล่ะ

แต่ผมเชียร์ทั้งคู่นะครับ ทำกันออกมาให้เต็มที่ละพี่น้อง

โววๆๆๆ

สุดตีนนน

!!

นายเต๊น

kiko  เขารอชมอยุ่น้า

ป๋าทศคาด เพลงไม่ลง 70/30  killking เต็ง 

มีไรกัน เอ่ย ย
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • kzon จิตพิสัย +1 จอก 28-2-2010 16:49
ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

ถ้าKill king ท้าแล้วไม่ลงเพลง

รบกวน Kill King ส่งที่อยู่มาด้วยนะครับ

จะส่งกระโปรงไปให้ ผูกคอตาย ครับ

กระโปรงทางใต้ผ้าทนครับ

ตายก่อนขาดชัวร์

นั้นอยู่นั้นไง ไอ้พวกอวดดีที่แร๊ฟตุ๊ด

พรุ่งนี้แล้วสินะ ^^

ถ้าไม่มีใครลงเพลงเลยล่ะครับ??
จะเป็นยังไงต่อหรอ

ผมเต็งไว้ทั้งสองฝ่ายอย่างละครึ่ง

ของรางวัลสำหรับ ผู้ที่แพ้ การแข่งขัน ณ ครั้งนี้

ซึ่งได้แก่ 
ตั๋วรถไป สมุย จำนวน 1 ที่นั่ง (อาจลำบากหน่อยนะ งบน้อย แต่โนอายได้นั่งเครื่องน๊ะ)

พร้อมด้วย เรือแจว อีก 1 ลำ  

ขอบคุณสปอนต์เซอร์ คุณลุงแดง ณ เกาะสมุย 

และขอแสดงความเสียใจกับผู้ที่ชนะการแข่งขันในครั้งนี้ เพราะไม่มีของรางวัล
เนื่องด้วยขาดผู้สนับสนุนใจดี

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 อยากไปจริงอ่ะ 28-2-2010 23:45
  • SPEEDYz จิตพิสัย +10 อยากไปกระบี่มั้งอะ ... 28-2-2010 22:39
มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย kiko2010 เมื่อ 27-2-2010 20:24 kiko  เขารอชมอยุ่น้า

มาไงเนี่ย-*-kiko !! มิสบอารม
[ แก้ไขล่าสุด meen'cious เมื่อ 28-2-2010 23:30 ]
luv   Underground bands