สั่งพิมพ์

หูฟัง SONY , NIKE , PHILIPS, และหูฟังน่ารักๆ อีกมากมาย เชิญทางนี้ค่ะ

หูฟังที่ถามมาไม่มีค๊าๆๆๆ

ช่วยกันดันหน่อยนะคร๊า

โอ้ว ดันๆ
ไอ้เพ้นบ้ามาแทะๆทีละนิดกะจิ๊ดริด
ไว้เคราเปนแพะๆอย่าเจ๊าะแจ๊ะกะชีวิต

เจี๊ยะะะะ!!!!

ช่วยกันดันหน่อยจร้า

สนใจสินค้าตัวไหนสอบถามได้นะค่ะ

ช่วยกันดันหน่อยนะจร้าๆๆๆๆๆ แม่ค้าอยากขายค่ะ อิอิ

ตอนนี้ที่ร้านมีสินค้าอัพเดรตเพิ่มเติมมากมายๆนะค่ะ และมีกิจกรรมให้ลูกค้าได้เล่นด้วยนะค่ะ อย่าลืมแวะชมสินค้าที่ร้านนะค่ะ

สนใจสินค้าสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้นะค่ะ แวะชมสินค้าที่หน้าเว็บได้นะค่ะ มีสินค้าพร้อมส่งมาใหม่มากมายๆค่ะ

สอบถาม

ถ้าจะสั่ง mix-style สีส้ม ดาว ขาว
กับสีเหลืองดาวสีดำ
มีของมั้ยครับ :)

[ แก้ไขล่าสุด annoii เมื่อ 27-3-2010 12:01 ]

upupupupupup