สั่งพิมพ์

ไรม์เพราะๆ เพื่อไห้โลกสดไส ไม่ร้อน

ไรม์เพราะๆ เพื่อไห้โลกสดไส ไม่ร้อน

อ่า ผมตั้งกระทู้  ฉะนั้น ผมขอเปิดน๊ะ

โลกของเว็บสมิงช่างสดใส เมื่อไร้ซึ่งศรัตรูเพราะเรารู้ว่ามีแต่มิตรกัน

อ่านไรม์เพื่อนๆแล้วเกิดรู้สึกว่าสดชื่นเมื่อคนอื่นแรพกันแบบสมานฉัน

จะแรพอังกิด หรือว่าฟริบแบบไทยๆเพราะแบบใหนก็สไตล์คัยสไตล์มัน

อย่ามาก็อบสไตล์ฉันอันเปนพอ ก็ขอไห้ต่อๆกันไปจะกระทู้นี้จะได้เปนกระทู้ที่นัมเบอวัน

ต่อ

v

v

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +18 30-3-2010 19:07
ตลกชีวิต