สั่งพิมพ์

13 กพ นี้ NEFHOLE Production วางแผงแล้วคับ

13 กพ นี้ NEFHOLE Production วางแผงแล้วคับ

13 กุมภาพันธุ์นี้ NEFHOLE Production วางแผงแล้วครับ กับอัลบั้มรวมอัลบั้มแรกของ Production 13 แทร็กคุณภาพที่ทำเองทุกกระบวน ตั้งแต่ทำบีทยันการอัดครับ หวังว่ามันจะเป็นอีกหนึ่งทางเลือกใหม่ของฮิพฮอพไทยนะครับ หรือติดตามได้ที่ www.nefhole.com [ แก้ไขล่าสุด NUKIE.P เมื่อ 5-2-2010 17:55 ]
www.nefhole.com
ต่อยเบาเบา แต่เมาทุกหมัด
อย่าอิจฉาถ้าไม่มีปีญญา

ขอให้ทำยอดได้เยอะๆนะครับ ยังไงก้สร้างชื่อให้กับ ประเทศไทยอีกหนึ่งวง

:23: หุๆๆๆ สู้ๆ
งด ทำเพลงแค่ปีเดียว ทำไมรู้สึกว่าหากกลับมาต้องมีเรื่องหวาดเสียว

จ๊าบๆ
มีมิจฉาชีพปล่อยโปรแกรม Spy (ดักคีย์บอร์ด) ในไฟล์ .exe โดยที่โปรแกรม Anti-Virus ตรวจไม่พบ ไม่ควรรันโปรแกรมที่ไม่น่าไว้ใจ สามารถตรวจหา Spy ที่ฝังในคอมได้ที่......

รายละเอียดสินค้า - สมุดภาพสี่สี 20 หน้า - ซีดีเพลง 13 แทร็ก ราคาแผ่นละ 150 บาทนะครับ ส่งต่างจังหวัดคิดค่าขนส่งเพิ่ม 50 บาทครับ พร้อมซองกันกระแทกอย่างดีครับ ส่วนช่องทางในการโอนเงินและการสั่งจอง จะแจ้งให้ทรายอีกทีครับ

แจ้งช่องทางการโอนเงินและสั่งจองนะครับ โอนเงินเข้าบัญชีตามด้านล่างนี้เลยครับ ยอดโอน 200 บาท (สำหรับส่งต่างจังหวัด) ชื่อบัญชี : นางสาวศรีณัฏฐา เลพล ธนาคาร กรุงเทพ สาขา บิ๊กซี มหาสารคาม เลขบัญชี : 987-0-02953-6 เมื่อโอนเงินเส็ดแล้วกรุณาโทรกลับมาที่เบอร์ 085-0087985 - 082 - 8384684 หรือที่ E-mail : nukie.p@hotmail.com bigdogg@windoeslive.com เพื่อแจ้งที่อยู๋ในการรับของครับ ขอบคุณครับ [ แก้ไขล่าสุด NUKIE.P เมื่อ 9-2-2010 15:10 ]

แก้ไขด้านบนใหม่น่ะครับ เมลล์ bigdogg@windowslive.com

ช่วยๆกันอุดหนุนนะค่ะ เด็กไทยทำเองค่ะ :)
MAMIMAMALEE|NEFTHAI

ดัน
MAMIMAMALEE|NEFTHAI