สั่งพิมพ์

สมิงครูว์ - น้ำตาใต้Part3[Ft.Yamrollz,TE,Monkyking,Erasto]

Cruel Pistol

มิกซ์เรียบร้อยละครับ Imeem หัวกระทู้ ลองฟังกันดู

โอววววววววววววในที่สุดก็เอามาลงจนใด้

nutsu สุดยอดครับเสียงเพราะมากมายยยย

cpชอบปะอิอิอิอิสมิงซุ้มแอบทำงาน555555

cp มิกสุดยอกเลยเพราะมากครับชอบๆๆๆๆๆๆ

โอวไม่คิดเลยว่าจะออกมาแบบนี้โอวววววววว

สองสาวร้องเพลงเพราะอะชอบบบบบบบบบบ

เด็กของ missdiss นี้สุดยอดเลยครับเสียงดีนะ

จัดไปสมิงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

[ แก้ไขล่าสุด ST_SingThai เมื่อ 13-9-2008 10:44 ]

ชอบnutsu เสียงเพราะมั่กมายคร้า

YAMROLLZ

NUTSUคู่หูYAMROLLZ

ร้องเพลงเพราะมากเลยคร้า

pSw

คุณnutsuเสียงเพราะมากๆครับ

อัพเดทส่วน เพิ่มเติมของ นเองนัซซุ ละครับ
ฟังได้ที่หัวกระทู้ครับ

โอววววววววว  ขอบคุณพี่เต้ค๊า

ฟังแล้วเหมือนเพลงจะทานหูเรายังไงยังงั้น

สุดยอดค่ะ  คนมิ๊กยอดไปเลย

ขอบคุณพี่เต้อีกครั้งนะคะ  

.........

แล้วก็เธอ  ยัย nutsu  แกแน่หว่ะ

Cruel Pistol

555 ฝีมือการมิกซ์ผมยังต้องพัฒนา อีกเยอะครับ

นัซซุ เสียงดีครับ โบว์ อิ้งก็แต่งเนื้อออกมาได้ดีนะเนี่ย
รอท่อน TE มาต่อกันครับ  อย่างหล่อๆๆๆ 55

ติดตามเพลงใหม่ได้ที่ โครงการใต้ร่มเย็นครับ
http://sming.org/viewthread.php?tid=560&extra=page%3D1
[ แก้ไขล่าสุด cruelpistol เมื่อ 16-9-2008 18:20 ]

สุดยอด !! ขอไปลงไว้ใน ฮิห่า แล้วนะครับ

ทุกอย่างลงตัวสุดๆ เพราะโครตๆ

เพราะที่นี่SmingCrew ไม่ใช่ที่ ที่มึงจะหลงระเริง โว้ย!!

เพราะมากๆค่ะ