สั่งพิมพ์

NEFHOLE Audio battle Vol.01

NEFHOLE Audio battle Vol.01

www.nefhole.com
ต่อยเบาเบา แต่เมาทุกหมัด
อย่าอิจฉาถ้าไม่มีปีญญา

NEFHOLE Audio battle vol.1 เลื่อนวันรับสมัครไปถึงวันที่ 14 มีนาคม นะคร๊าบ ของรางวัลเป็นเงินสดมูลค่า 1000 บาท เสื้อจาก NEFHOLE Production ซีดีอัลบั้มจาก NEFHOLE และ Outlaw brothers ครับ ยังไงฝากเพื่อน ๆ ชาวสมิงมาลงกันเยอะนะคร๊าบบบบบ ขอบคุณมาก ๆ คับ

ย้ายมาสมิงข่าว ละครับ

เดี๋ยวเข้าไปเยี่ยมชมครับ

ขอบคุณครับ http://www.nefhole.com/web/read.php?tid=139 ตามนี้นะครับ

เนี่ย แหละ ที่ รอคอย ยะฮู้วววววววววววววววววววววววววววววว
ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

มากันเยอะ ๆ นะครับ ของรางวัลคือเงิน 1000 บาท และอาจจะมีซีดีอัลบั้มของ NEFHOLE Production และก้อของที่ระลึกครับ อาจจะเป็นเสื้อ สู็ ๆ ครับทุกคน

ใครอยากได้เสื้อ ไปแบทด้วยนะครับ

ขออณุญาติดันกระทู้นิดนึงนะคร๊าบบบ NEFHOLE Audio battle vol.1 เลื่อนวันรับสมัครไปถึงวันที่ 14 มีนาคม นะคร๊าบ ของรางวัลเป็นเงินสดมูลค่า 1000 บาท เสื้อจาก NEFHOLE Production ซีดีอัลบั้มจาก NEFHOLE และ Outlaw brothers ครับ ยังไงฝากเพื่อน ๆ ชาวสมิงมาลงกันเยอะนะคร๊าบบบบบ ขอบคุณมาก ๆ คับ

โค้งสุดท้ายแล้ว ฝากด้วยน่ะครับ