สั่งพิมพ์

ถ่างขาผู้(หญิง)น่ารัก-HatYai EmZee Family

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย pongfucking69 เมื่อ 27-1-2010 12:57   ขอโทดที ๆๆ คำว่า รั่ว บ้านเราคือ มันฮาดี ครับ  และเราก็ต้องชมเพลงนายแน่นอนครับ   ต้องขอโทดด ...

อ๋อ ถ้าผมเข้าใจผิดก็ขอโทษด้วยเหมือนกันครับ ยังไงเราครอบครัวเดียวกันครับ 

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย JTooCooL เมื่อ 27-1-2010 15:03 อย่างเหี้ยยยยยย บักเต

มึงก็ชมกูอยู่เรื่อยยนะโจ กูเขิล
[ แก้ไขล่าสุด ทีอี เมื่อ 27-1-2010 18:51 ]
หาดใหญ่เอ็มซี สมิงเลี่ยมทอง

5555

ตอนแรกก้ฟังไปเรื่อยๆ
พอเริ่มแรป แม่งลงไปนอนก้าก ที่เตียงเลย

ถุงแตก! ถุงแตก!
ถุงแตก! ถุงแตก!
555

อัพขึ้นหน้าเวป ละครับ

ถ่างขา ถ่างขา

ชาึติหร๋อยยยยย!!!!!

ขอบคุณครับทุกท่านที่ฟังและตอบกระทู้กันมาแค่เห็น

พวกท่านหัวเราะ หายเคลียดได้ทางHatyai emzee ก็ภูมิใจครับ

(ตอบแบบดาราทั่วไป)

อื้มๆๆๆเนอะ 

พี่ๆกู

สับเหย่อ สับเหย่อ

ต้องเป็นคำของ Big 1  แน่ๆ 

55555
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

หื่นจริงครูว์นี้

ไปเอาความหื่นมาจากไหนกัน บิวทู รับไม่ได้ กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดด
" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

มันๆคร้าบบ

ชอบๆๆ..

w 2 มาวันไหนเนียะ มาม่ะ มาหื่นด้วยกัน

ถ่างขา ถ่างขา

ขอเสียงโหวตหน่อยครับ ว่า งานวันที่ 20 มีนา

ต้องการให้ Hatyai Emzee เล่นเพลงนี้ป่าว

เพลงฮาดีนะค่ะ

สงสารผู้หญิงคนนั้นจริงๆๆๆจะรู้ตัวมั้ยเนี่ย

เอาเลยพี่เบียร์

ร้องเลย

แต่เพิ่มท่อนแร็บได้ปะ