สั่งพิมพ์

นะ น้อง น่ะ (Demo)\ Big Snoop Hatyai Emzee Family

นะ น้อง น่ะ (Demo)\ Big Snoop Hatyai Emzee Family

Demo เพลง นะ น้อง น่ะ Big snoop HMZ
ดาวน์โหลด http://www.4shared.com/audio/R0w ... snnop___HMZ___.html [ แก้ไขล่าสุด snooper เมื่อ 22-7-2010 13:27 ]
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 26-10-2010 16:07

เพลงดีนะครับ

ผมก็ชอบlil scrappyเหมือนกัน

อืม ดีครับ
อดีตเป็นมือพิฆาตฆ่าซามูไร ปัจจุบันจับไมค์ฆ่าเอ็มซี

ล้น หน้านีซซ นึงอีกแล้ว เบียร์

โดยรวมดีแล้วครับ เอาลงหน้าเวปแล้ว

กลับจากผับ

เตรียมหิ้วสาวแน่ๆเลย

ถ้าหิ้วไม่ได้

บอกดีเจเปิดเพลงนี้ก่อนผับปิด

ได้สาวแน่กุ

อิอิอิอิอิอิอิอิอิ
วันนี้กูยัง"ธรรมดา"  แต่ซักวันกูจะเป็นพ่อ "เทวดา"

อ่ะนะ อ่ะนะ น้องนะ ขอให้น้องมีความเจริญรุ่งเรืองเพราะน้องมีความเคารพรุ่นพี่นี่แหละนะ อ่ะนะ อ่ะนะ
พี่ๆ ให้ความสนับสนุน เพราะน้องมีการวางตัวที่ยอดเยี่ยมกว่า....อ่ะนะ อ่ะนะ อ่ะน้องนะ

เพลงดีคับ.....สู้ๆ อ่ะนะ อ่ะนะ น้องนะ
" Dont worry about a thing, cause every little thing gonna be all right."

Great Mafucker !!

ขอบคุณนะคับสำหรับทุกท่าน

ผมยังต้องพัฒนาอีกเยอะคับ

จะทำให้ดีที่สุดคับ

พี่เบีย...คร้าบบ

เพลง ดี  ครับ

ชอบๆๆ

55+

นะ น้อง น่ะ55+(ชอบ..)

นะ น้อง นะ พี่จะพาน้องไปสวรรค์