สั่งพิมพ์

▓▒░░ Streetwear Fashion @etc. ▓▒░░

ถ้าเดือนนี้ไม่ออกสิ้นเดือนตัวนี้ผมเอานะคร๊าฟฟ ว่าแต่ลดได้อีกไหมคร๊าฟฟฟ เนี่ยNeighborhood x Disney
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

อาจจะเพิ่มตัวนี้ด้วยนะคร๊าฟ งัยๆก้อเตรียมลดๆให้ด้วยนะคร๊าฟ เดี๋ยวติดต่อไปช่วงสิ้นเดือนน
ไฟลล์แนบ: ระดับของกลุ่มสมาชิกนี้ไม่สามารถมองเห็นไฟลล์แนบได้

ผมส่งmailไปให้อ่ะครับช่วย check mailด้วยครับ ด่วนนิดนะครับ จะไปบวชแล้ว จริงๆแล้วควรทิ้งเบอโทรไว้นะครับซื้อขายกันจะได้สะดวก ^^