สั่งพิมพ์

▓▒░░ Streetwear Fashion @etc. ▓▒░░

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย DJ_MaKuRo เมื่อ 17-1-2010 18:15 ถ้าเดือนนี้ไม่ออกสิ้นเดือนตัวนี้ผมเอานะคร๊าฟฟ ว่าแต่ลดได้อีกไหมคร๊าฟฟฟ เนี่ยNeighborhood x Disney ...

ตาถึงเหมือนกันนี้ครับท่าน..ตัวนี้ไม่ค่อยมีคนรู้จักเท่าไหร่

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย DJ_MaKuRo เมื่อ 17-1-2010 18:18 อาจจะเพิ่มตัวนี้ด้วยนะคร๊าฟ งัยๆก้อเตรียมลดๆให้ด้วยนะคร๊าฟ เดี๋ยวติดต่อไปช่วงสิ้นเดือนน ...

ลดได้อยู่แล้วครับ..แล้วค่อยว่ากันเนอะ

ดันรอลูกค้าครับ

UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP[/COLOR]
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP[/COLOR]
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
..UUUUUUUUUUUUUUUU...............PPPPPPPPPPPPPP
....UUUUUUUUUUUUU..................PPPPPPPPP
........  UUUUUUUUUU...................PPPPPPPPP[/COLOR]

ดันไปอีกทีครับ

ยีนแต่ละตัว ขึ้นเฟต สวยมากๆเลยครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Soul-Street เมื่อ 13-2-2010 20:10 ยีนแต่ละตัว ขึ้นเฟต สวยมากๆเลยครับ

สนมั้ยละครับ มีราคาพิเศษให้

^^ up krab

แวะมาดันครับ

เงียบจังเลย ดันไปทีดีกว่า