สั่งพิมพ์

▓▒░░ Streetwear Fashion @etc. ▓▒░░

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Angle13Crows เมื่อ 28-3-2010 22:07 พี่ๆๆ ไม่มีกระเป๋าตังค์พอลแฟร้งมั่งหร๊อ ??

ไม่มีครับ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย DJ_MaKuRo เมื่อ 2-4-2010 03:16 ผมส่งmailไปให้อ่ะครับช่วย check mailด้วยครับ ด่วนนิดนะครับ จะไปบวชแล้ว จริงๆแล้วควรทิ้งเบอโทรไว้นะครับซื้อขาย ...

เคยลงเบอร์โทรไว้แล้วครับ แต่เจอแต่ลูกค้าไม่เข้าใจว่ากำลังนอนอยู่ หรือทำงานอยู่ พาลมาโกรธผมเปล่าๆ

แวะมาดันให้ก่อนครับ

ลองแวะมาดันซักหน่อย

แวะมาดันครับ

UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPP...........PPPPP
UUUUU...........UUUUUUUUU..........PPPPPPPPPPPPPPPP
..UUUUUUUUUUUUUUUU..............PPPPPPPPPPPPPP
....UUUUUUUUUUUUU....................PPPPPPPPP
........  UUUUUUUUUU......................PPPPPPPPP

ขอดันอีกซักที

ของดีอย่างงี้มันต้อง Bump[/COLOR] 
ของดีอย่างงี้มันต้อง Bump[/COLOR]

แวะไปชมสินค้าล่าสุดได้แล้ววันนี้