สั่งพิมพ์

10 มกราคม สุขสันต์วันเกิด Bongzera

ขอไห้รวยๆ

ขอไห้เพลงดังๆๆๆ

ขอไห้มีความสุข

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

ขอให้งานเยอะ เงินเยอะ

มีความสุขมากๆนะครับ

ไม่รู้จะอวยพรอะไร เอาเป็น ว่า ขอให้รวยๆ แล้ว ต่อเรือ รับมือ 2012 กันครับ คริคริ

HBD คร้าบบบบบ

มีค.สุขมากๆครับบบ

ความสะดวก สบาย  ทำให้ความเป็นมนุษย์ ลดน้อยลง  !!!

HBD นะครับ :D

เรื่องดีๆผ่านเข้ามาในชีวิตสม่ำเสมอเลยจ้า

แฮปปี้เบิร์ดเดย์ค่ะเพ่ มีความสุขมากๆนะคะ ^^

มีความสุขมากๆ นะคะ..
Savage Chiva   สด!  สด!   สด!

้happy birthdayyy

ขอบคุณมากๆๆเลยสำหรับทุกๆๆคอมเม้นดีๆๆๆ...

และคำอวยพรดีดีทั้งหลาย...

ขอให้พรดีๆที่ท่านทั้งหลายส่งมาให้ผม...ขอให้มันส่งผลดีดีกลับสู่ตัวท่านทั้งหลายร้อยเท่าพันเท่าด้วยเทอญ...สาธุ

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • Sming จิตพิสัย +30 12-1-2010 04:41

happy birthday

ขอให้เพลงดังเหมือนฟุลที่ระเบิดออกมาก

มีความสุขมากๆๆๆนะคับ

พระเป็นเจ้าสร้างโลกยังไม่วันเดียว นับประสาอะไรกับกูจะ Perfect ไปทุกด้าน
ชีวิตคนเรามันสั้น จะทำไรก็รีบทำ