สั่งพิมพ์

แบบเสื้อ HTS เอามาขอความเห็น ดีไม่ดีติชมได้

แบบเสื้อ HTS เอามาขอความเห็น ดีไม่ดีติชมได้

คือเรากำลังจะทำเสื้อใส่เล่นอยากจะมาขอความเห็นจากชาวสมิง ท่าสนใจก็บอกได้ครับเราจะได้ทำเพิ่มหรือท่าเยอะจะได้ทำขายคับ ติชมได้นะครับ ^.^

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • CP จิตพิสัย +15 7-1-2010 12:12
พระเป็นเจ้าสร้างโลกยังไม่วันเดียว นับประสาอะไรกับกูจะ Perfect ไปทุกด้าน
ชีวิตคนเรามันสั้น จะทำไรก็รีบทำ

ก็โอเคอ่ะ แต่ถ้าเปลี่ยนลายเด็กหน่อยจะเวิคมากนะตัวเอง อิอิ

สวยดีครับ
ท่าทางจะใช้สี เยอะดี

ย้ายมา รอยสมิง ละครับ
เป็นที่ชุมนุม ของนักออกแบบทั้งหลาย

[ แก้ไขล่าสุด CP เมื่อ 7-1-2010 16:33 ]

ยิ่งมากสียิ่งแพงครับ