สั่งพิมพ์

บ้านนอกครูว์

เท่มาก

หล่อ สัส ๆ อะ

ถ้า noob ไม่ kill noob แล้วใคร จะ kill noob ?

ท่อนฮุคเวลาเอื้อนนี่ ทำให้น้องรุ้สึกเหมือนเคยรุ้จักพี่มาก่อนเลยพี่แหยม กิกิ

เท่มากกก
อดเปนทองกวาวเลยอ่ะ

ขอบคุณ ทุกเสียงจากพี่น้องชาวไทย ครับ

เพลง หัก Sim เธอทิ้ง    ขออีกหนึ่งท่านครับ

ตอนนี้มีหลายท่านอยากแจมแต่เพลงร่วมห้านาทีแล้ว ไม่อยากให้ยาวเกินครับ

กวีชาวนาขอไปมิกซ์ เพลง ข้าวใจ กันต่อนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด rapfarmer เมื่อ 9-1-2010 03:51 ]

เพลง อย่าง เท่ เพลงแรก

ก็สุดตีน เลย

คนอะไร จนได้ใจจริงๆ

แฟนคลับ บ้านนอกครูว์คับ

ถ้าไฟมี ต้องฟรีไมค์

บ้านนอก ครูว์ คนชม 2400 แล้ว
คนไทย ชาวบ้านนอกครูว์ สู้ๆคราบบบ
บ้านนอกครูว์ จะอยู่ใน Bonus Track ของอัลบั้ม สมิง ครูว์ ครับ
คุยกับ แรปชาวนา แล้วครับ บ้านนอกครูว์ จะทำอย่างน้อย สาม เพลงครับ

เยี่ยยยยย  สู้ๆครับ คนไทย!!!

สวัสดีค่ะ พี่น้อง

ฝากเอาไรม์มาไว้พิจารณานะคะ  ขอบคุณค่ะ

http://www.4shared.com/file/190553141/44e081f0/HukSimTherTing-BanNokCrew_Demo.html

ChakSanZ_Giirl
นั่งพับเพียบเรียบร้อยง่วนกับงานจักรสาน
ชั้นไม่รุจักหรอกเเสงสีในเมืองกรุง ได้เห็นแต่เจ้าทุยกับท้องนา
เธอไม่ต้องมาถามว่าชั้นอยู่แบบนี้ได้ยังไง!!
มือถือที่เธอ หนุ่มเมืองกรุงเคยให้ไว้ มันใช้ยังไงล่ะเนี่ย!?~
คิดใช้ BBเป็นเครื่องสานดวงใจ เงินซื้อชั้นไม่ได้หรอกพี่~
ขอเวลาชั้นอีกซักปีส่วนซืมนี้หักทิ้งไป
ถ้ารักกันก็เอาตัวจริงมาให้เห็นทุกวันได้มั้ยอ่ะ
เพื่อพิสูจน์รักแท้ของเธอไงจ้ะ...ทำได้มั้ยอ่าาา

ส่วนอันนี้เสียงเปล่านะคะ ทิดด้วง

http://www.4shared.com/file/190586479/a893ac69/ChakSanZ_Giirl.html

ok !!!

ตกลง ได้ สาวจักรสาร แจมเปฌน ท่านสุดท้ายนะครับ
หัก Sim เธอทิ้ง ขอจบเพลงที่ท่านนี้ ก่อนนะคราบบบ

มิกซ์เสร็จจะอัพเดท อยู่หน้าแรกให้นะครับ
จากนั้น บ้านนอกครูว์เราไปต่อกันที่ เพลง ข้าวใจ

ขอบคุณ ทุกท่านมากๆนะคราบ
ฮ่า ฮ่า ฮ่า [ใครเนี่ยยยยยย]

ปล. สาวจักรสาร อยากให้ใส่รูปส่วนตัวด้วยนะครับ
ชาวบ้านนอกอย่างเราจะได้รู้จักกัน

[ แก้ไขล่าสุด rapfarmer เมื่อ 9-1-2010 03:52 ]

เจ๋งมาก บีทบ้านนอกเพราะสุดๆ
ได้บรรยากาศบ้านนอกจิงๆ 55+

สุดยอดดด AKA แต่ละคน ... ชอบอ่าาาา
   สนับสนุนเรย บ้านนอกครูว์

luv   Underground bands

อ่าวว เเล้วลงรูปยังไงอ่ะค้ะ

เข้าไปในระบบเเล้วมันไม่รู้จะไปกดตรงไหน ลงไม่ได้เลย บ้านนอกจริงๆนะเนี่ย บอกหน่อยได้มั้ยค้ะ

บ้านนอก เราเป็นฤาษี ครับ
เราต้อบตอบเพิ่ม โดยอัพรูปเล็กๆของเราเอาลงบอร์ดก่อนครับ
อัพที่เวปฝากรูปทั่วไป เหมือนโพสรูปครับ

จากนั้น ก้คลิกขวารูปในบอร์ดเรา
จากนั้นคลิกที่ คุณสมบัติ แล้วก๊อปที่เขียนว่า "ตำแหน่งที่ตั้ง" เป็นลิ๊งค์ยาวๆครับ

ตัวนั้น เราสามารถใส่ ในรูปส่วนตัวของเราได้

หรือส่ง ชื่อ กับ พาสมา ทาง pm ก็ได้ครับเดี๋ยว ชาวนากวี จัดการให้

ปล.  เสียง ร้องเปล่าที่ สาวจักรสาน อัพส่งมาให้ Line2 เปิดไม่ได้ครับ
และ Line เน้นคำท้าย เปิดดูกลายเป็นเพลงเดโม่ ครับ

รบกวนอัพอีกทีครับ ถ้าแยกเสียงร้องเป้นแต่ mp3 มาทีละอันจะดีมากครับ

[ แก้ไขล่าสุด rapfarmer เมื่อ 9-1-2010 05:00 ]